Shemejio akija hivi utamjibu nini?


M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
6
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 6 0
Jamani mhusika wa hii story si mimi, ni kwamba imenivutia tu nikaikopi hapa ili nipate pia mawazo yenu, maana leo ni kwa huyu pengine kesho inaweza kuwa wewe. Kisa chenyewe mhusika kakieleza kama ifuatavyo:

Kuna siku mume wa demu wangu wa zamani aliwahi kuniita tukutane mahali ana jambo la kujadili nami. Bahati nzuri tunafahamiana kiasi kwani wakati anamchumbia huyo demu bado nilikuwa nae, tulikuwa chuoni na mambo yangu yalikuwa hayajawa na msimamo, kwa hiyo demu aliponieleza kuna mtu kaonesha interest nimpe msimamo wangu, tukakubaliana aendelee nae. Hata hivyo hakuwa amemwambia tuna uhusiano, kwa hiyo jamaa akawa ananiita "shemeji". Tukakubaliana na yule msichana kuwa tuwe kaka na dada, na tumeendelea hivyo hadi leo. Basi hiyo siku jamaa alivyoniita (ilishapita miaka 4 na walikuwa na mtoto), kwa kuwa hatukuwa tumepanga lolote, "chale" likanicheza nikampigia "dada" simu, akanijibu hana habari kuwa mwenzie ana kikao nami, nikajua kuna mtego. Nimefika pa kukutania nikamkuta yuko peke yake, keshaagiza nyama choma na bia, tukaendelea. Akiwa ameshalamba bia nne za fastafasta (haikuwa tabia yake, nadhani alikuwa anaondoa nishai), akaanza kunihoji kipolisi, nimwambie ati mkewe nilishamlala mara ngapi?

Kama ni wewe ungemjibu nini "shemejio" huyo?
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
Swali gumu kweli lakini nitajikaza tu, nitamjibu sijawahi kulala na mkeo. Kwani kama nililala naye kabla ya kuoana basi hakuwa mke wake, hivyo basi nikisema sijawahi kulala na mkeo nitakuwa sijakosea!!!! Sijawahi Kulala na Mkeo na Naomba uniheshimu na kuniuliza hili umenikosea heshima yangu!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
aaaah hii kali ..
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Swali gumu kweli lakini nitajikaza tu, nitamjibu sijawahi kulala na mkeo. Kwani kama nililala naye kabla ya kuoana basi hakuwa mke wake, hivyo basi nikisema sijawahi kulala na mkeo nitakuwa sijakosea!!!! Sijawahi Kulala na Mkeo na Naomba uniheshimu na kuniuliza hili umenikosea heshima yangu!
hilo nalo neno....
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,695
Likes
30,055
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,695 30,055 280
niombe msamaha kwa kunivunjia heshima
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Ningemuuliza swali moja tu!!! DOES IT MATTER?? Maana kuna magwiji wa kuhamishia matatizo yao ya ndoa kwa wenzao
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
821
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 821 280
Akiwa ameshalamba bia nne za fastafasta (haikuwa tabia yake, nadhani alikuwa anaondoa nishai), akaanza kunihoji kipolisi, nimwambie ati mkewe nilishamlala mara ngapi?[/B][/I]
Ningemjibu sikumbuki ni mara ngapi ila kipimo ni idadi ya magoli yanawoweza kujaza kindoo kidogo cha lita 10, akafe mbele huko na presha.
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
35
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 35 145
Akiwa ameshalamba bia nne za fastafasta (haikuwa tabia yake, nadhani alikuwa anaondoa nishai), akaanza kunihoji kipolisi, nimwambie ati mkewe nilishamlala mara ngapi? Kama ni wewe ungemjibu nini "shemejio" huyo?[/B][/I]
Kwanza ningemtaka aniombe radhi kwa kunivunjia heshima....! Kitendo cha kuuliza nimelala mara ngapi na mkewe ni kutaka shari na kwa vile yeye kajiandaa kwa shari mimi sio mtu wa shari.

Pili, ningemuomba hiyo ajenda tupange siku tufanye kamkutano kadogo tuijadili....sio wakati huo na sio baa...!
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
136
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 136 135
Ningemuuliza swali moja tu!!! DOES IT MATTER?? Maana kuna magwiji wa kuhamishia matatizo yao ya ndoa kwa wenzao
...nuff sed bro!
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
136
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 136 135
Ningemjibu sikumbuki ni mara ngapi ila kipimo ni idadi ya magoli yanawoweza kujaza kindoo kidogo cha lita 10, akafe mbele huko na presha.
Duh!...wewe kweli huna imani na hawa.Unampa mwenzio levo ambayo
kwamba akienda nyumbani anatoa talaka moja kwa moja.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
mie ningemuuliza hivi, huyo mkeo ulimkuta bikra na kama sio ushawafata wote waliomlamba na kuwauliza the same qn kwamba wamemlala mara ngapi?
 
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
849
Likes
137
Points
60
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
849 137 60
Jamani mhusika wa hii story si mimi, ni kwamba imenivutia tu nikaikopi hapa ili nipate pia mawazo yenu, maana leo ni kwa huyu pengine kesho inaweza kuwa wewe. Kisa chenyewe mhusika kakieleza kama ifuatavyo:

Kuna siku mume wa demu wangu wa zamani aliwahi kuniita tukutane mahali ana jambo la kujadili nami. Bahati nzuri tunafahamiana kiasi kwani wakati anamchumbia huyo demu bado nilikuwa nae, tulikuwa chuoni na mambo yangu yalikuwa hayajawa na msimamo, kwa hiyo demu aliponieleza kuna mtu kaonesha interest nimpe msimamo wangu, tukakubaliana aendelee nae. Hata hivyo hakuwa amemwambia tuna uhusiano, kwa hiyo jamaa akawa ananiita "shemeji". Tukakubaliana na yule msichana kuwa tuwe kaka na dada, na tumeendelea hivyo hadi leo. Basi hiyo siku jamaa alivyoniita (ilishapita miaka 4 na walikuwa na mtoto), kwa kuwa hatukuwa tumepanga lolote, "chale" likanicheza nikampigia "dada" simu, akanijibu hana habari kuwa mwenzie ana kikao nami, nikajua kuna mtego. Nimefika pa kukutania nikamkuta yuko peke yake, keshaagiza nyama choma na bia, tukaendelea. Akiwa ameshalamba bia nne za fastafasta (haikuwa tabia yake, nadhani alikuwa anaondoa nishai), akaanza kunihoji kipolisi, nimwambie ati mkewe nilishamlala mara ngapi?

Kama ni wewe ungemjibu nini "shemejio" huyo?
Kama nimekuelewa mahusiano yenu yalikuwa kabla hajaolewa hivyo hakuwa mke wa mtu, hivyo hukumlala mke wake bali ukimlala rafiki yako wa kike (girlfriend)endapo baada ya kuolewa uliendelea kumlala hapo ndo unahaki ya kutoa hesabu. Huo ni mtazamo wangu.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
53
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 53 135
ningemlamba kibao halafu nikacheka kama chizi! hii ni kumuonesha kama yeye hajali hisia zangu basi mimi sijali taimz 2 into breketi kanikera sana.
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
.........Huyo mwanaume naye alikuwa na lake jambo, kwani kwa akili yake alifikiri watu huwa wanahesabu kwamba wamelala mara ngapi?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,867
Likes
35,080
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,867 35,080 280
.........Huyo mwanaume naye alikuwa na lake jambo, kwani kwa akili yake alifikiri watu huwa wanahesabu kwamba wamelala mara ngapi?
Mi huwa nahesabu......!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,867
Likes
35,080
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,867 35,080 280
Mhhh!! Basi una kazi ya ziada.
Sasa hata mechi za mchangani nishindwe kuhesabu? Kwa wife ndo inakuwa ngumu manake saa nyingine akiwa jikoni nakamatia hukohuko namaliza mambo!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
mie ningemuuliza hivi, huyo mkeo ulimkuta bikra na kama sio ushawafata wote waliomlamba na kuwauliza the same qn kwamba wamemlala mara ngapi?
Maneno mengine jamani!! mi ctaki
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Hivi huwa mnajisumbua kuchunguza vya zamani vya kazi gani? Vinawasaidiaga nini kwani? Mie mnanibore
 

Forum statistics

Threads 1,215,723
Members 463,375
Posts 28,557,626