Shemeji wa kike wa baba yangu mdogo ananihitaji kimapenzi nimkubalie


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
shemeji wa kike wa baba yaNGU mdogo anani hitaji kimapenzi,tena ana niambia mimi na yeye si ndugu kabisa,zaidi baba yangu mdogo kumuoa dada yake.Na akaonggeza wazazi wake yeye waliooana ndugu iweje mimi ishindikane,alafu ni sield huyu mama mdogo.nipo njia panda.
Na nikifaa acha kabisaaaaaaa...........
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,573
Likes
5,183
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,573 5,183 280
Niunganishie mkuu! Nitakutoa sema kiasi gani wahitaji?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
kama unaona ni kifaa cha uhakika...
well hatuna cha kukushauri...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Shemeji wa kike wa baba yake mdogo zubeda!! Mmmh!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
sijaona cha kukushauri..................coz aihuuuuuuuuuuu
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
shemeji wa kike wa baba yangu mdogo anani hitaji kimapenzi,tena ana niambia mimi na yeye si ndugu kabisa,zaidi baba yangu mdogo kumuoa dada yake.na akaonggeza wazazi wake yeye waliooana ndugu iweje mimi ishindikane,alafu ni sield huyu mama mdogo.nipo njia panda.
Na nikifaa acha kabisaaaaaaa...........
fantasy fantasy fantasy!!
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
shemeji wa kike wa baba yaNGU mdogo anani hitaji kimapenzi,tena ana niambia mimi na yeye si ndugu kabisa,zaidi baba yangu mdogo kumuoa dada yake.Na akaonggeza wazazi wake yeye waliooana ndugu iweje mimi ishindikane,alafu ni sield huyu mama mdogo.nipo njia panda.
Na nikifaa acha kabisaaaaaaa...........
Naomba mwongozo plz ........mbona hiyo ID yako na hiyo post havina ushirikiano?!!
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
Wee Zubeda,mnataka kusagana nn? Coz umesema shangazi wa kike wa baba ako mdogo! Au Zubeda ni dume?
 
Africa's Dream

Africa's Dream

Member
Joined
May 6, 2011
Messages
14
Likes
0
Points
3
Africa's Dream

Africa's Dream

Member
Joined May 6, 2011
14 0 3
Huu utata sasa unataka kwenda sawa na faza mdogo. But sio issue, the pursuit of happines ndo kila ki2, kaa vp cheki moyo unakwambia nini thn follow it.
 
F12

F12

Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
13
F12

F12

Member
Joined Jun 15, 2011
55 0 13
.Na akaonggeza wazazi wake yeye waliooana ndugu iweje mimi ishindikane,alafu ni sield huyu mama mdogo.nipo njia panda.
Na nikifaa acha kabisaaaaaaa...........
Msitumie makosa ya walopita kufanya ndio usahihi kwenu, mnajua wao walipatwa na nini kwa kuoana ndugu? Jikaze na wewe bana, mnajirahisi mno na nyie!!! Waswas wangu utakua ushapiga afu ndo unatwambia ili uone kama ulikua upo sahihi. Afu eti yupo sield....! wew je, upo sield au ndo utamsaliti huyo uliyenae? Siamin kama huna...... Ila poa, eti mamako mdogo kifaa. Utanambia siku nyingine kama ulikubali. cjui ndo utaoa na ww alikoolea babako?
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
<font color="#ff0000"><b>shemeji wa kike wa baba yaNGU mdogo anani hitaji kimapenzi,tena ana niambia mimi na yeye si ndugu kabisa,zaidi baba yangu mdogo kumuoa dada yake.Na akaonggeza wazazi wake yeye waliooana ndugu iweje mimi ishindikane,alafu ni sield huyu mama mdogo.nipo njia panda.<br />
Na nikifaa acha kabisaaaaaaa...........<br />
</b></font>
<br />
<br />
Kwani anataka kuolewa au kupigwa tu
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Kwani anataka kuolewa au kupigwa tu
<br />
<br />
Yeye anataka niwe mpenzi wake,ukishakuwa mpenzi chochote chaweza kutokea
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Yeye anataka niwe mpenzi wake,ukishakuwa mpenzi chochote chaweza kutokea
<br />
<br />
We huna msimamo maana hata hujui ka unamtaka au humtaki kula mzigo ila ucfanye parking unasimama kwa muda unaendelea na safari yako
 

Forum statistics

Threads 1,238,775
Members 476,122
Posts 29,330,380