Shekha Nasser :Mtanzania mjasiliamali ndani ya DW NEWS !!

structuralist

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
1,239
2,000
Ni nani huyo na amefanya kitu gani maana sisi wengine ndio tunasikia kwako. Tupe kwa ufupi kazi yake na alichofanya kusaidia kina dada wa bongo tusijeshabikia tu kwa kufuata upepo.
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
32,034
2,000
Ni nani huyo na amefanya kitu gani maana sisi wengine ndio tunasikia kwako. Tupe kwa ufupi kazi yake na alichofanya kusaidia kina dada wa bongo tusijeshabikia tu kwa kufuata upepo.
Anawasaidia kinadada kwa kuwafunza Ususi na Upambaji
 

mommythebest

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
516
1,000
Ni nani huyo na amefanya kitu gani maana sisi wengine ndio tunasikia kwako. Tupe kwa ufupi kazi yake na alichofanya kusaidia kina dada wa bongo tusijeshabikia tu kwa kufuata upepo.
Anamiliki maduka ya urembo yanaitwa Sheir Illusions, pia ana brand yake ya vipodozi lipstick, powder and foundation zinaitwa Manjano. Pia anachuo cha kufundisha watu maswala ya urembo kinaitwa Manjano dream makers.. Etc etc
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom