Sheila Mkumba wa Azam Tv unautesa mtima wangu

May 6, 2017
47
125
Mtoto Ma asha Allah, nakupenda sana , Sheila naomba tuanzishe safari pamoja, nateseka sheila juu yako, inafikia kipindi usiporipoti habari kwa siku nachukia sana
Nadhani upo humu, hata kama haupo una marafiki humu , kwa wale marafiki wa Sheila Mkumba naomba munifikishia ujumbe huu " Nakupenda Sheila mtoto wa Mkumba" from my Heart,

Screenshot_20170625-112351.png


d17cb6a97982f5c1ddbfed67ff9437da.jpg
 

kedekede

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
4,297
2,000
Mtoto Ma asha Allah, nakupenda sana , Sheila naomba tuanzishe safari pamoja, nateseka sheila juu yako, inafikia kipindi usiporipoti habari kwa siku nachukia sana
Nadhani upo humu, hata kama haupo una marafiki humu , kwa wale marafiki wa Sheila Mkumba naomba munifikishia ujumbe huu " Nakupenda Sheila mtoto wa Mkumba" from my Heart,

View attachment 530400
Mbona wa kawaida sana?bora mara elfu paprika wangu!
 

varangati

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,732
2,000
Ni vizur umefunguka na umampenda kwa wengine tunamuona wakawaida ila kashajua unampenda sasa ingia hapo uone maringo yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom