Sheikh Yahya na mamilioni ya TBC1 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya na mamilioni ya TBC1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Jan 14, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    Jamani nasikia huyu bwana pamoja na uchawi wake wa kudanganya watu na kutabiria watu lakini ni masikini sana.........lakini nashangaa anashindwa hata kutabiri ushindi tbc1 ili apate mamilioni...kweli jamani pana mtabiri hapo au yeye anatabiri vifo tu?
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Akirogwa atabiri tu,basi ndo mwisho wake wa utabiri!mbona hajitabirii atakufa lini?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,036
    Trophy Points: 280
    Msimseme sana,
    alikuwa mgonjwa akaenda india kwa ajili ya matibabu.
    Kwanini hakwenda kwa mwizukulu jilala?
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    jamani jamani , mganga yule, anawaona wote mnaomsema sema humu ndani, atashughulika nanyi mara moja, namtakufa mara moja, Yahya Bin Hussein mtata sana ila ni mtoto wa mjini anaishi kimjini mjini tu, wajinga ndio waliwao , alkadabra michezo ya wajanja.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    aah..........wapi? pamoja na uchawi wake.....
     
  6. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #6
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usililo lijua kama vile usiku mnene wa giza totoro,
     
  7. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 956
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wajinga ndio waliwao. Umeshaona waganga walivyo masikini, wana maisha mabayaaaa, ufukara, and they are not happy, ila watu ndio wanamiminika kwenda kufuata bahati, ushauri, wapate pesa wakati mganga hajaweza kujipatia vitu hivyo kwa hizo nguvu zake. Na hawa ni watu wenye akili zao, wasomi wengine wana vyeo. Shetani anatesa sana, na wanaoteswa wamekubali mateso hayo, pheeew!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    Huyu si Sheikh?Hivi kuna Askofu anayenajimu,anayetabiri au kuroga duniani??
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    mbado sijaona...........
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    nasikia hata watoto wake wana maisha mabaya na hata shule hawajaenda.....................kweli wajinga ndio waliwao mimi huwa nakereka sana na vipindi vyake vya unajimu kwani huwa ni kubabaisha tu watu.........je huu ndio mwongo zo wa mashekh wa kiislamu kutabiria watu vifo na kushindwa kutabiri vitu vidogo vya muda mfupi na vyenye manufaa?..............hizi dini nazo!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,045
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280

    Mkuu Jile79 habari ya siku kwanza? kwani kazi ya huyu bwana huijui?
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    poa kaka..................ah..watu wengine bwana wasumbua tu vichwa vya watu.............lakini kazi yake rasmi siijui nilikuwa nafikiri yeye ni shekh tu wa waislamu...........
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,045
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    hahahaha Jile79 wewe
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    nimepitia kaka ila nimesikitika kuona kuna wafuasi wake wamejaribu kumfagilia kuwa alitabiri kuwa mengi angeingia kwenye siasa na ikawa hivyo mwaka jana.....''bado naendelea kuamini kuwa wajinga ndio waliwao'' kwani mengi haingia kwenye siasa isipokuwa alikuwa akijaribu kukata mizizi ya fitna kutoka kwa wafitini wake waliokuwa wanasema sio mwanachama..........alichokifanya ni kuwaumbua na kuthibitisha kuwa yeye ni mwanacha tangu hata huyo sheikh feki wa waislamu hajawa mpotoshaji wa jamii....................''MSICHEKELEE VISIVYOCHEKELEKA''
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    kwani vp 1stlady?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    haha Topic nzuri umefikilia vya kutosha
     
  19. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    poa nashukuru..............
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,045
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280

    mkulu ndo hivyo! sasa upate picha tunakoelekea watu wapo kikazi zaidi!
     
Loading...