Sheikh Yahya: JK, Dk. Slaa kupatana...


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
na Hellen Ngoromera

MNAJIMU Mashuhuri wa Afrika Mashariki na Kati, Sheikh Yahya Hussein, amemtabiria Rais Jakaya Kikwete na Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo, Dk. Willbrod Slaa kukaa pamoja.

Kutokana na hali hiyo, Sheikh Yahya ameitaka jamii kuvuta subira kwani watapata habari njema kuhusu viongozi hao hivi karibuni.

Mnajimu huyo alitoa utabiri huo juzi usiku jijini Dar es Salaam wakati akizungumza katika kipindi cha Nyota Zenu kinachorushwa hewani na Channel ten.

"Namsalimu rais mpendwa Kikwete, namsalimu Dk. Slaa kwa kuonyesha juhudi zake katika kuleta amani, kinyota nawaona Dk. Slaa namwona Rais Kikwete wanapeana mikono, nawaona watakuwa pamoja," alisema Sheikh Yahya.

Aliongeza kuwa kinyota anawaona pia Rais Kikwete na Dk. Slaa na wenzake kuwa watakaa pamoja na kula pamoja.

Alitabiri pia kuwa CHADEMA kushirikiana na CCM pamoja na Chama cha Wananchi (CUF) na kueleza kuwa Mungu ndivyo anavyotaka.

Sheikh huyo aliweka wazi kuwa kuanzia Februari 18 mwakani, CHADEMA na Chama cha Mapinduzi (CCM) wataelewana vilivyo lakini amani kubwa itakapatikana Novemba 21 mwakani.

Aliwataka wananchi kuacha mambo aliyoyaita ya kipuuzi na kuwaambia wavute subira kwani Mwenyezi Mungu anatawala kupitia uchaguzi.
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Huyo naye aache upuuzi wake kwa kumtumia Mungu kupata riziki yake; bora afanye kazi nyingine. Hivi anafikiri ni wangapi wanaoamini mambo ya minajimu?

We believe in the living God, and who already spoke to us and revealed His will in His Word, and not in some unajimu or something. Afanye kazi ya kujenga Taifa, huo ni uvivu na kula kwa kutumia ujanja.

Anajua kuwa Dr. Slaa ni kiboko na iko siku Chadema itachukua mchi, hivyo analinda maslahi yake pande zote mbili!!!! No one is stupid enough to be fooled by some magical tricks/divination these days of science and technology.
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Vipi huyo mtangazaji hakumwuuliza mbona uchaguzi ulikuwepo wakati yeye alishasema hakuna uchaguzi??
Very intersting, itakuwa katumwa na JK tu kuongea hicho alichosema
 
MKURABITA

MKURABITA

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
311
Likes
10
Points
35
MKURABITA

MKURABITA

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
311 10 35
Hivi huu ni utabiri au anawapa ushauri wapatane? huyu kikongwe anachezea akili zetu, hafai ku...
 
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
362
Likes
9
Points
0
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
362 9 0
alishindwa kutabiri kura zitaibiwaje, anatabiri kuhusu kupatana,
this's insane.....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,331
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,331 4,819 280
Eti utabiri, huyu mzee sijui vipi anazidi kuichanganya nchi yetu.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
He is just playing with our minds. Hana cha nini wala nini. Muongo mkubwa.

Anatumia psychology anajidai mtabiri.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
466
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 466 180
Msemaji wa JK huyo
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
PHP:
Sheikh Yahya: JK, Dk. Slaa kupatana
 
 
na Hellen Ngoromera
 
 
 [IMG]http://www.freemedia.co.tz/daima/anime/amka2.gif[/IMG]                                                                                            MNAJIMU Mashuhuri wa Afrika Mashariki na Kati, Sheikh  Yahya Hussein, amemtabiria Rais Jakaya Kikwete na Katibu Mkuu wa Chama  cha Demokrasia na Maendeleo, Dk. Willbrod Slaa  kukaa pamoja.  Kutokana na hali hiyo, Sheikh Yahya ameitaka jamii  kuvuta subira kwani watapata habari njema kuhusu viongozi hao hivi  karibuni.
 Mnajimu huyo alitoa utabiri huo juzi usiku jijini Dar es Salaam wakati  akizungumza katika kipindi cha Nyota Zenu kinachorushwa hewani na  Channel ten.
 "Namsalimu rais mpendwa Kikwete, namsalimu Dk. Slaa kwa kuonyesha juhudi zake katika kuleta amani, kinyota nawaona Dk. Slaa namwona Rais Kikwete wanapeana mikono, nawaona watakuwa pamoja," alisema Sheikh Yahya.
   Aliongeza kuwa kinyota anawaona pia Rais Kikwete na Dk. Slaa na wenzake kuwa watakaa pamoja na kula pamoja.
   Alitabiri pia kuwa CHADEMA kushirikiana na CCM pamoja na Chama cha Wananchi (CUF) na kueleza kuwa Mungu ndivyo anavyotaka.
 Sheikh huyo aliweka wazi kuwa kuanzia Februari 18 mwakani, CHADEMA na  Chama cha Mapinduzi (CCM) wataelewana vilivyo lakini amani kubwa  itakapatikana Novemba 21 mwakani.
 Aliwataka wananchi kuacha mambo aliyoyaita ya kipuuzi na kuwaambia  wavute subira kwani Mwenyezi Mungu anatawala kupitia uchaguzi.
Sheikh Yahya aliombe taifa msamaha kwa uongo huu..........................hadi leo JK hana mpango wa kukutana na Dr. Slaa na lengo lake ni kumtafutia sababu za kumfunga jela tu.....................................utabiri wa mnajimu huyu ulikuwa ni uongo...............alidai tuvute subira na sasa je.............................yako wapi
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
Hivi huu ni utabiri au anawapa ushauri wapatane? huyu kikongwe anachezea akili zetu, hafai ku...
Mkuu wala hachezi na akili zetu maana tumeshamshtukia.
 
K

kukubata

Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
69
Likes
0
Points
0
K

kukubata

Member
Joined Oct 9, 2010
69 0 0
hawa masheikh huwa wamekosa changuzumza hadi waingie kwenye siasa ......yeye aendeleze ushirikina wake ahache habari za ujinga
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Huyo naye aache upuuzi wake kwa kumtumia Mungu kupata riziki yake; bora afanye kazi nyingine. Hivi anafikiri ni wangapi wanaoamini mambo ya minajimu? We believe in the living God, and who already spoke to us and revealed His will in His Word, and not in some unajimu or something. Afanye kazi ya kujenga Taifa, huo ni uvivu na kula kwa kutumia ujanja. Anajua kuwa Dr. Slaa ni kiboko na iko siku Chadema itachukua mchi, hivyo analinda maslahi yake pande zote mbili!!!! No one is stupid enough to be fooled by some magical tricks/divination these days of science and technology.
Precisely!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Vipi huyo mtangazaji hakumwuuliza mbona uchaguzi ulikuwepo wakati yeye alishasema hakuna uchaguzi??
Very intersting, itakuwa katumwa na JK tu kuongea hicho alichosema
Naona mzee anazidi kuzeeka vibaya!tumpe pole na kumuombea!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Eti utabiri, huyu mzee sijui vipi anazidi kuichanganya nchi yetu.
Vipi tena rafiki yangu KATAVI,hata wewe unapinga mambo haya wakati kule ufipani kweni ndipo yalipoanzia!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
PHP:
Sheikh Yahya: JK, Dk. Slaa kupatana


na Hellen Ngoromera


[IMG]http://www.freemedia.co.tz/daima/anime/amka2.gif[/IMG] MNAJIMU Mashuhuri wa Afrika Mashariki na Kati, Sheikh Yahya Hussein, amemtabiria Rais Jakaya Kikwete na Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo, Dk. Willbrod Slaa kukaa pamoja. Kutokana na hali hiyo, Sheikh Yahya ameitaka jamii kuvuta subira kwani watapata habari njema kuhusu viongozi hao hivi karibuni.
Mnajimu huyo alitoa utabiri huo juzi usiku jijini Dar es Salaam wakati akizungumza katika kipindi cha Nyota Zenu kinachorushwa hewani na Channel ten.
"Namsalimu rais mpendwa Kikwete, namsalimu Dk. Slaa kwa kuonyesha juhudi zake katika kuleta amani, kinyota nawaona Dk. Slaa namwona Rais Kikwete wanapeana mikono, nawaona watakuwa pamoja," alisema Sheikh Yahya.
Aliongeza kuwa kinyota anawaona pia Rais Kikwete na Dk. Slaa na wenzake kuwa watakaa pamoja na kula pamoja.
Alitabiri pia kuwa CHADEMA kushirikiana na CCM pamoja na Chama cha Wananchi (CUF) na kueleza kuwa Mungu ndivyo anavyotaka.
Sheikh huyo aliweka wazi kuwa kuanzia Februari 18 mwakani, CHADEMA na Chama cha Mapinduzi (CCM) wataelewana vilivyo lakini amani kubwa itakapatikana Novemba 21 mwakani.
Aliwataka wananchi kuacha mambo aliyoyaita ya kipuuzi na kuwaambia wavute subira kwani Mwenyezi Mungu anatawala kupitia uchaguzi.
Sheikh Yahya aliombe taifa msamaha kwa uongo huu..........................hadi leo JK hana mpango wa kukutana na Dr. Slaa na lengo lake ni kumtafutia sababu za kumfunga jela tu.....................................utabiri wa mnajimu huyu ulikuwa ni uongo...............alidai tuvute subira na sasa je.............................yako wapi
Wamfunge,wamtese,lakini ipo siku Tanganyika itakombolewa na kuwa huru!!
 
The Analyst

The Analyst

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
464
Likes
92
Points
45
The Analyst

The Analyst

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
464 92 45
Sheikh Yahya: JK, Dk. Slaa kupatana


na Hellen Ngoromera


amka2.gif
MNAJIMU Mashuhuri wa Afrika Mashariki na Kati, Sheikh Yahya Hussein, amemtabiria Rais Jakaya Kikwete na Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo, Dk. Willbrod Slaa kukaa pamoja. Kutokana na hali hiyo, Sheikh Yahya ameitaka jamii kuvuta subira kwani watapata habari njema kuhusu viongozi hao hivi karibuni.
Mnajimu huyo alitoa utabiri huo juzi usiku jijini Dar es Salaam wakati akizungumza katika kipindi cha Nyota Zenu kinachorushwa hewani na Channel ten.
"Namsalimu rais mpendwa Kikwete, namsalimu Dk. Slaa kwa kuonyesha juhudi zake katika kuleta amani, kinyota nawaona Dk. Slaa namwona Rais Kikwete wanapeana mikono, nawaona watakuwa pamoja," alisema Sheikh Yahya.
Aliongeza kuwa kinyota anawaona pia Rais Kikwete na Dk. Slaa na wenzake kuwa watakaa pamoja na kula pamoja.
Alitabiri pia kuwa CHADEMA kushirikiana na CCM pamoja na Chama cha Wananchi (CUF) na kueleza kuwa Mungu ndivyo anavyotaka.
Sheikh huyo aliweka wazi kuwa kuanzia Februari 18 mwakani, CHADEMA na Chama cha Mapinduzi (CCM) wataelewana vilivyo lakini amani kubwa itakapatikana Novemba 21 mwakani.
Aliwataka wananchi kuacha mambo aliyoyaita ya kipuuzi na kuwaambia wavute subira kwani Mwenyezi Mungu anatawala kupitia uchaguzi.
Inasemekana Mzee Yahya Hussein aliwahi kuahidi kumpa JK ulinzi wa majini ili aisidhuriwe na wabaya wake kama RA, EL, NzrK na wengine. Je ni kweli? Sasa mishahara yao wanachukulia Benki gani? Huyu mzee naye mtata sana.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
haka kazee kanazeeka vibaya manake saa kameshindwa kutabiri ukweli kanataka tuamini majini na nyota zake badala ya kuamini maandiko mm naona anatabiri kwa nguvu za Beelzebuli au ibilisi mkuu,mbona hajitabirii atakufa lini hadi watu wakamtabiria kafa kumbe bado.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Huyu Sheikh naye aache kutumiwa na TISS, wapatane kwani waligombana?. Wamegundua kuwa njia pekee ya kuua upinzani ni kuwashirikisha katika serikali na kujenga muafaka, CCM wamejua kabisa kuwa watanzania wanataka chama cha upinzani imara ili wakiamini na kukipatia kura ili waitoe CCM waliyoichoka. CHADEMA wanalijua hilo kwani ni chama chenye watu wanaofanya kazi kitaalam kwa kutumia utafiti. Hili la kukaa pamoja na kula ni la kawaida kabisa kwani Dr Slaa na Kikwete si maadui bali ni viongozi wa vyama vinavyoshindania dola hivyo linapokuja suala la kisiasa sidhani kama kutakuwa na urafiki wa kama CCM na CUF. Na kama CHADEMA wataingia kwenye mtego huu basi wajue kuwa the rising share price ya chama chao itazama mpaka karibia na valueless.
 

Forum statistics

Threads 1,236,768
Members 475,220
Posts 29,268,008