Sheikh Ponda na wafuasi wake 49 wafikishwa mahakamani. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Ponda na wafuasi wake 49 wafikishwa mahakamani.

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 20, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,002
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280



    Kiongozi wa jumuiya na taasisi za kiislam Tanzania Sheikh Ponda Issa Ponda na wafuasi wake wapatao 49 waliokamatwa na jeshi la polisi jijini Dar es Salaam kutokana na tuhuma mbalimbali wamefikishwa katika mahakama ya hakimu mkazi Kisutu ambapo wote kwa pamoja wamesomewa mashtaka manne huku shekhe Ponda akisomewa mashtaka matano likiwemo la uchochezi wenye kuhamasisha utendaji wa makosa yanayoweza kuhatarisha usalama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,002
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,002
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Mbona hii habari imeshapitwa na wakati?
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,002
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    Kwako wewe imepitwa na wakati kwa wengine bado inawaumiza vichwa unasemaje Jabulani ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...