Sheikh Mkuu wa Dsm ahudhuria ibada Kanisa la Ufunuo, asisitiza umoja na mshikamano kwa Watanzania


barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,790
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,790 280
image-jpeg.364456
image-jpeg.364457
image-jpeg.364458



Sheikh Mkuu wa Mkoa wa Dsm amehudhuria ibada katika kanisa la Ufufuo. Akiongea na waumini wa kanisa hilo Sheikh amesema yeye kama mdau wa kamati ya Amani ya Mkoa wa Dsm anayofuraha kuona Tanzania inazidi kuwa nchi ya amani licha ya utofauti wa dini.

Amepongeza utii wa waumini wa Kikristo kwa viongozi wao, juhudi za kanisa katika kutoa huduma za jamii kama elimu na afya.

Amewataka waumini wote kuishi kwa umoja na upendo na wenzao Waislam na baadae kudumisha amani na mshikamano wa Taifa.
 
long live my love

long live my love

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
818
Likes
610
Points
180
long live my love

long live my love

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2014
818 610 180
Daaaa! Huyu jamaa and hekima Sana. Atakua kapiga book Sana Kama wale wa kwetu. Mchagueni awe mufti huyo. Sio wale wa Darasa la Saba kidogo tu, tunaonewa sana nchi hii... Be strategic...
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,057
Likes
1,097
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,057 1,097 280
Sasa hii mie ndio naona maana ya kuhubiri amani kwa vitendo.
Linapokuja suala la amani mnaweka tofauti zenu za imani pembeni na kushirikiana kuzungumzia kitu kimoja kwa waumini wenu.

Nimeipenda sana hii na nampongeza sana sheikh.....hakika kwa mfano huu na wengine wakaiga, itakua ngumu sana kuwatenganisha watanzania maana huku mtaani tunachanganyika kwa kila kitu mpaka ndoa.

Tuachane nao hao WAPIGA ZUMALI ambao matendo yao hayaendani na matamko yao, twaambiwa ni wa wote lakini anafanya yake kwaajili ya upande wake wengine anawatenga na kuwatisha...kisa tu ni watoto wa mama wa kambo ilhali Baba ni huyo huyo mmoja na urithi ni kwa watoto wote.

Asanteni viongozi wetu wa kiroho....hakika Mungu atabariki kazi nzuri ya mikono yenu.
 
tejateja

tejateja

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
1,629
Likes
925
Points
280
tejateja

tejateja

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
1,629 925 280
Ubinadamu mbele ya mambo yote. Safi sana sheikh!
Ubaguzi wa aina yeyote si jambo zuri
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,281
Likes
1,238
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,281 1,238 280
Religious tollerance!Exellent Sheikh
Ni wakupigiwa mfano
 

Forum statistics

Threads 1,236,622
Members 475,218
Posts 29,264,575