Sheikh Mkuu katika ziara ya Kinana na Nape huko Singida

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
1,703
2,000
Ujio wa Kinana na Nape huku Singida umemjumuisha Sheikh mkuu ktk kutetea Serikali MBILI
 

Attachments

  • sh.jpg
    File size
    9.6 KB
    Views
    937
  • sh1.jpg
    File size
    68.4 KB
    Views
    1,333
  • SH3.jpg
    File size
    75.6 KB
    Views
    759

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
19,161
1,250
Uzuri alama zao ziko tatu tu na zinajulikana miongoni wa wajuao!!!!!!!!!
hakikuachwa kitu mule!!!!!

Huyu anakamilisha tu yaliyoandikwa!!!!!!!

Inna lillah.......................!!!!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom