Shehe Yahya Husein awatabaria kina Nguza kuachiliwa


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
1266303741_papiinababuseyanew.jpg

Babu Seya (kulia) akiwaaga watu waliofurika mahakamani kusikiliza kesi yao. Kushoto ni mwanaye Papii Kocha (Mtoto wa Mfalme).


MTABIRI maarufu Afrika Mashariki, Sheikh Yahya Hussein, amesema mwanamuziki maarufu, Nguza Vicking (Baby Seya) atatoka gerezani, kitu ambacho ni habari njema kwa wapenzi wa muziki nchini....
Akizungumza na gazeti hili ofisini kwake Magomeni jijini Dar es Salaam, Sheikh Yahya alisema alituma ujumbe ulioongozwa na Bw. Hassani Yahya siku ya Jumamosi iliyopita kwenda kumuona Babu Seya gerezani Ukonga na amemuambia mwanamuziki huyo kuwa avute subira kwani elimu ya nambari (Numerology) inaonesha kuwa atatoka gerezani.

“Miaka ya nyuma nilitabiri kuwa Nguza atatoka gerezani Februari lakini kumbe kuna Nguza wawili sasa mmoja ametoka pamoja na mdogo wake, sasa bado nasema waliobaki watatoka,” alisema Sheikh Yahya.
Alisema alipotabiri kwa waandishi wa habari na kupitia kituo cha televisheni cha Channel Ten kuwa Nguza atatoka Februari wakati ule watu wengi walipuuza lakini sasa imekuwa hivyo.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
atatoka kwasababu hana kosa au kwasababu ya nguvu za giza?
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
atatoka kwasababu hana kosa au kwasababu ya nguvu za giza?
Shehe Yahya anaangaliaga sana mwenendo wa mambo, ni kama vile anabip, sasa ikatokea akapigiwa kwake ni ujiko.
kifupi ni msanii, anaekula kwa gharama za ujinga ...shehe Video bana, unatuboa tu,
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,883 280
Mi nashindwa kuelewa sisi waTZ tuna matatizo gani. Yaani eti ni 'habari njema kwa wapenzi wa muziki"

mahakama ya juu kabisa imemwona ana hatia.....sasa hili la kwamba watu wanammiss mtu aliyehukukiwa kwa kosa la ubakaji linatoka wapi?

Mbona watu hawawazungumzii wale watoto 11 waliotendewa unyama na huyu bwana?

Au ndo biashara?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Dah huyu mtabiri wetu sijui ana ganga njaa au ndo fani|?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,883 280
1266303741_papiinababuseyanew.jpg

Babu Seya (kulia) akiwaaga watu waliofurika mahakamani kusikiliza kesi yao. Kushoto ni mwanaye Papii Kocha (Mtoto wa Mfalme).


MTABIRI maarufu Afrika Mashariki, Sheikh Yahya Hussein, amesema mwanamuziki maarufu, Nguza Vicking (Baby Seya) atatoka gerezani, kitu ambacho ni habari njema kwa wapenzi wa muziki nchini....
Akizungumza na gazeti hili ofisini kwake Magomeni jijini Dar es Salaam, Sheikh Yahya alisema alituma ujumbe ulioongozwa na Bw. Hassani Yahya siku ya Jumamosi iliyopita kwenda kumuona Babu Seya gerezani Ukonga na amemuambia mwanamuziki huyo kuwa avute subira kwani elimu ya nambari (Numerology) inaonesha kuwa atatoka gerezani.

“Miaka ya nyuma nilitabiri kuwa Nguza atatoka gerezani Februari lakini kumbe kuna Nguza wawili sasa mmoja ametoka pamoja na mdogo wake, sasa bado nasema waliobaki watatoka,” alisema Sheikh Yahya.
Alisema alipotabiri kwa waandishi wa habari na kupitia kituo cha televisheni cha Channel Ten kuwa Nguza atatoka Februari wakati ule watu wengi walipuuza lakini sasa imekuwa hivyo.
Asitake kutwambia kuwa 'hakujua kuna nguza wawili.,..mtabiri gani anakuwa na 'kumbe kumbe' hizi?
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Mi nashindwa kuelewa sisi waTZ tuna matatizo gani. Yaani eti ni 'habari njema kwa wapenzi wa muziki"

mahakama ya juu kabisa imemwona ana hatia.....sasa hili la kwamba watu wanammiss mtu aliyekuhukiwa kwa kosa la ubakaji linatoka wapi?

Mbona watu hawawazungumzii wale watoto 11 waliotendewa unyama na huyu bwana?

Au ndo biashara?
Kumbuka kuna watoto 2 walifungwa miaka 6 KIMAKOSA
icon5.gif
icon5.gif
icon5.gif
icon5.gif

MWALIMU/dalali hakufungwa na mapaka leo haijuliani ............
Hii kesi imekaa kiutata sana na ndio maana imevuta hisia za watu.

Huyu mtabiri ni wa CCM achaneni naye.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Kumbuka kuna watoto 2 walifungwa miaka 6 KIMAKOSA
icon5.gif
icon5.gif
icon5.gif
icon5.gif

MWALIMU/dalali hakufungwa na mapaka leo haijuliani ............
Hii kesi imekaa kiutata sana na ndio maana imevuta hisia za watu.

Huyu mtabiri ni wa CCM achaneni naye.
Mkuu uko right kwamba kuna watu walifungwa kimakosa... na kesi hii ina utata sana, lakini nadhani pia tuwe makini kidogo, kama babu seya akitoka, basi iwe ni kwasababu ya haki yake na siyo eti kwasababu wapenzi wa muziki watafurahi..

tukumbuke kwamba kuna sheria na wasifu wa nguza, ambavyo ni vitu viwili tofauti

kwakweli mimi shikh yahya ananisikitisha sana, na wanaonisikitisha zaidi ni wale wanaopromote hayo mambo kwenye media
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Kumbuka kuna watoto 2 walifungwa miaka 6 KIMAKOSA
icon5.gif
icon5.gif
icon5.gif
icon5.gif

MWALIMU/dalali hakufungwa na mapaka leo haijuliani ............
Hii kesi imekaa kiutata sana na ndio maana imevuta hisia za watu.
na ndio maana Jana Wakili Mabere Marando akihojiwa TBS Tv alisema kuwa, amewaomba mawakili wenzake wasome hukumu yote , kisha wamsaidie kuona kama kuna hoja ya kuomba usikilizwaji upya wa kesi hiyo pale mahakama ya rufaa, ambapo kisheria majaji saba wanaweza kukaa na kuipitia upya kwa mujibu wa sheria za JMT.
KIMSINGI mARANDU ANAINYESHA MASHAKA MAKUBWA, ILA ANASITA KUINGIA KICHWA KICHWA, NDO MAANA KAOMBA wenzake wamsaidie jambo hilo....maana ndani ya siku 60 unaruhusiwa kisheria kuomba hearing.
Bado swala la Nguza na watoto wake litawaumiza watu wengi kichwa , kwa muda mrefu.
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Mkuu uko right kwamba kuna watu walifungwa kimakosa... na kesi hii ina utata sana, lakini nadhani pia tuwe makini kidogo, kama babu seya akitoka, basi iwe ni kwasababu ya haki yake na siyo eti kwasababu wapenzi wa muziki watafurahi..

tukumbuke kwamba kuna sheria na wasifu wa nguza, ambavyo ni vitu viwili tofauti

kwakweli mimi shikh yahya ananisikitisha sana, na wanaonisikitisha zaidi ni wale wanaopromote hayo mambo kwenye media
Sawa mkuu kama watu wanafungwa kimakosa ina maana kesi ilisikilizwa kimakosa inatakiwa irudiwe upya kusikilizwa kisahihi kwenye mahakama ya rufaa. Imagine wewe ungefungwa kwa miaka 6 kimakosa na umri wa miaka 18 au hata zaidi.
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
Ha ha ha!:rolleyes: "Lakini kumbe kuna Nguza wawili" kazi kubwa! We-weeeeeee ndio utabiri huo! ndio kashtuka leo kuna Nguza wawili! Biashara matangazo...
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Kama atatoka, aseme atatoka lini, sio mambo ya blah blah hapa! Huyu Sheikh ni wa kupiga bakora sasa, maana anatishia hata watu vifo kama watagombea dhidi ya JK!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,883 280
Sawa mkuu kama watu wanafungwa kimakosa ina maana kesi ilisikilizwa kimakosa inatakiwa irudiwe upya kusikilizwa kisahihi kwenye mahakama ya rufaa. Imagine wewe ungefungwa kwa miaka 6 kimakosa na umri wa miaka 18 au hata zaidi.

mkuu,, mbona nimemsikia Marando akiwa amekaririwa na vyombo vya habari akiwaaasa wale walioachiwa huru 'wasithubutu kudai fidia' serikalini kwa hofu kuwa 'wakipoteza' hiyo rufaa itakuwa mbaya sana kwao? kuna kitu gani alichokiona wakili Maarufu Marando?

nadhani tuzipe benefit of doubt mahakama zetu pamoja na majaji. Si nasikia walikaa majaji saba au? na kwamba ndio mwisho? kama na hawa walimwona babu seya na manaye wana makosa, inakuwaje bado tunakuwa na wasi wasi hivi? na labda tuwe na namna yetu ya kushughulikia kesi I mean tuachane na mfumo wetu wa sheria iwe ni 'mob justice' tu au vipi
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
79
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 79 0
Kumbuka kuna watoto 2 walifungwa miaka 6 KIMAKOSA
icon5.gif
icon5.gif
icon5.gif
icon5.gif

MWALIMU/dalali hakufungwa na mapaka leo haijuliani ............
Hii kesi imekaa kiutata sana na ndio maana imevuta hisia za watu.

Huyu mtabiri ni wa CCM achaneni naye.
Francis tu ndio alikuwa mtoto..huyo mwingine sijui Mbangu ana utoto gani ilhali sasa ana zaidi ya miaka 30?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
wale wawili walioko erezani hawatoki ng'o
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
Anaweza kutoka kwa huruma ya JK!!!!!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
si wameishaachiliwa?????????????????/ kwani wale wawili walioachiliwa siku ile si akina nguza????????????????/////
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
11
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 11 35
bwana Kaizer, kumbuka kuna yule mwalimu a.k.a dalali ambaye ndio alikuwa anawapeleka wale watoto kwa babu seya kwenda kubakwa;swali je,unahisi yupo jela? au unahisi kuwa yule mwalimu hana hatia ndio maana hajafungwa au kusikia kesi yake mahala popote pale? huoni hii kesi ina utata kwa mwalimu kutokufungwa maisha naye pia? acha ushabiki..hii kesi ina walakini! kuna mtu ana interest yake hapo! either bifu au mambo ya kunyang'anyana mademu (vimada na waheshimiwa)
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Jamaa huwa anatabiri vitu ambayo jamii inavisema mtaani..yaani vitu obvious
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,141