Sheha Mpemba Faki, Mbunge mteule wa Konde (CCM) ajiuzulu

mweusi asili

JF-Expert Member
Nov 11, 2014
1,576
2,000
Nasikia ZAMBARAU waliomba talaka kwenye S.U.K basi ili kutuliza ikabidi wazee wakae wampange mjomba atulie angalau wasizidi kujitia doa zaidi kutokana na yanayoendelea
 

tpaul

JF-Expert Member
Feb 3, 2008
16,876
2,000
Duluma itawaua CCM na kuwapeleka JEHANAMU. Haya ni madhara ya dhuluma na wizi wa kura ndiyo yamewafikisha hapa. mbwa nyie!!1
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom