Shee Yahaya alisema kweli No Uchaguzi


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Kwa kweli kulikuwa hakuna Uchaguzi ,saa ingine utabiri inabidi uuangalie kwa kina ,ukiangalia mtokeo ya Uchaguzi na yaliyotangazwa ,kwa weli yaliyotangazwa ni mengine kwa maana hiyo uchaguzi haukuwepo ,Yaliyotokea Zanzibar yameanza kuLEAK na habari zipo mitaani ,hapa tumeona Slaa hakwenda wala kukaribia maeneo ya matangazo na hajulikani alipo.

Hivyo wandugu tukubalianeni kuwa uchaguzi haukuwepo kilichofanyika ni kiini baridi
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
kweli, sikuwaza hili hahahaaaaa!
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,748
Likes
22,957
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,748 22,957 280
Kwa kweli kulikuwa hakuna Uchaguzi ,saa ingine utabiri inabidi uuangalie kwa kina ,ukiangalia mtokeo ya Uchaguzi na yaliyotangazwa ,kwa weli yaliyotangazwa ni mengine kwa maana hiyo uchaguzi haukuwepo ,Yaliyotokea Zanzibar yameanza kuLEAK na habari zipo mitaani ,hapa tumeona Slaa hakwenda wala kukaribia maeneo ya matangazo na hajulikani alipo.

Hivyo wandugu tukubalianeni kuwa uchaguzi haukuwepo kilichofanyika ni kiini baridi
Wanacuf mmeanza si mmekubali yaishe sasa tena chokochoko za nini.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Wanacuf mmeanza si mmekubali yaishe sasa tena chokochoko za nini.
Zanzibar ni long story and big issue kwani kukubali kwa Seif ni pigo jingine kwa wahafidhina ambao tegemeo lao lilikuwa Seif apinge ila Seif amruka kiunzi hicho na sasa ni kazi kwa kwenda mbele ,kumbukeni tu kuna watu wakipinga juhudi za Karume Seif na Kikwete ,muulizeni Mwanakijiji nasikia alikuwepo huko baada ya kuwasili Mwinyi na Mkapa saa nane za usiku.:hippie:
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Zanzibar ni long story and big issue kwani kukubali kwa Seif ni pigo jingine kwa wahafidhina ambao tegemeo lao lilikuwa Seif apinge ila Seif amruka kiunzi hicho na sasa ni kazi kwa kwenda mbele ,kumbukeni tu kuna watu wakipinga juhudi za Karume Seif na Kikwete ,muulizeni Mwanakijiji nasikia alikuwepo huko baada ya kuwasili Mwinyi na Mkapa saa nane za usiku.:hippie:
kumbe MM ulikua zanzibar? tema data basi, au na we ushanunuliwa?
 

Forum statistics

Threads 1,237,967
Members 475,809
Posts 29,308,179