Tetesi: Sharti Moja kubwa waliopewa viongozi waliofika Ikulu ni hili hapa

abdulhamis

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
955
1,000
MURUSI, Unayo ongea ni ukweli kabisa bila hata kuambiwa kama unaakili utajua kabisa kuo ilo ndio game linalo enda kuchezwa acha nisema rip kwa chadema atae bisha atakua hajui kuchambua mambo yani ngoma inaenda kupingwa juu chin chadema lazima iminywe alafu vyama vingine vinapandishwa bai Bai ruzuku msishangae mboe kuunga juhud mda si mrefu sio mbowe tu hata baadh ya wabunge wengine watakao hofia kukosa kurud bungeni

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
12,981
2,000
Kumbuka hata nccr imesha Wai kua chama kikuu mkuu apo CDM wajiangalie Mara mbili mbili wanaenda kuzikwa mazima

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna mbadala wa upinzani Tanzania,bado CDM ni chama kinachoaminika hasa kwa kuwa na viongozi wengi na shupavu!CDM ineondokewa na viongozi wengi lakini imesimama,CUF kuondoka kwa Maalim Seif kumeimaliza kabisaaa na wasubiri kuzikwa rasmi baada ya uchaguzi mkuu!ACT bado hawajaaminika kwa wananchi,ukija NCCR nao ndio hivyo wanajimalizia wenyewe!So CDM bado itaendelea kusimama!
 

Kinjeketile

JF-Expert Member
Dec 24, 2013
951
1,000
Kila chama kina haki sawa ya kupambana ili kushika Dola na ikishindikana basi kiwe chama kikuu cha upinzani. Moja ya mikakati ni hii ya CHADEMA kuviponda vyama vingine na Kuwaita wasaliti
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
29,034
2,000
Screenshot_20200303-141241-picsay.jpeg
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
6,500
2,000
Hakuna mbadala wa upinzani Tanzania,bado CDM ni chama kinachoaminika hasa kwa kuwa na viongozi wengi na shupavu!CDM ineondokewa na viongozi wengi lakini imesimama,CUF kuondoka kwa Maalim Seif kumeimaliza kabisaaa na wasubiri kuzikwa rasmi baada ya uchaguzi mkuu!ACT bado hawajaaminika kwa wananchi,ukija NCCR nao ndio hivyo wanajimalizia wenyewe!So CDM bado itaendelea kusimama!
Hata hivyo ilianza kuonekana jana, maongezi ta Mbatia na yuke Pumba ili dhihiri kuohyesha kabisa wako kazini kuisaidia Ccm. Mbatia kuita wanao taka kujiunga NCCR haiku shtua wanao jua siasa. Huyu ji mbunge wa viti maalum ana jukikana.

Ndio maana alinza kujitetea ila wajuzi wa mambo wanamjua. Lipumba yeye bdio usiseme. Hilo ni jembe la Ccm. Wao wenyewe Ccm wanajua kukiwa na UKAWA hata 20% ya kura hawata pata. Lakini hata uchaguzi uwe kesho, sio CUF wala NCCR wataona mbunge hata mmoja. Kura tunazo sisi sio Mbatia

Sent using Jamii Forums mobile app
 

sweettablet

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
6,339
2,000
Hivi chama cha siasa kinawezaje kuamini kuwa kinaweza kuongoza nchi huku HAKINA uwezo wa kuweka wagombea nchi nzima? Kama Mbatia au Prof. Lipumba ameahidi kuweka wagombea nchi nzima kwa udiwani na ubunge ni swala la kujivunia na sio kukebehi. Kama unalikebehi hili, basi wapinzani sahauni kuitawala Tanzania!!!
 

Msolopagazi

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
664
250
Hii ishu ni kweli Magu anataka kuua upinzani especially chadema baada ya 2020 ibakie NCCR na ACT ndio zenye wabunge wakuunga sera za CCM ili misaada ije na uchaguzi uonekane ulikuwa huru na haki...😢😰
 

Mkongwe Mzoefu

JF-Expert Member
Aug 10, 2018
820
1,000
Chadema itawakilishwa na mzee Mtei huko Ikulu , ni imani yangu utatupa mrejesho pia!
Endeleeni na kejeli za kipuuzi wakati kazi inayozuiwa kufanywa na Chadema ni ya kukutoa wewe mlala hoi hapo ulipo.
Nimeamini masikini wa akili ni hatari kuliko masikini wa mali,ona jinsi taifa linavyo vurugwa na wale tunaoona wana akili ndio washangiliaji wakuu.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom