SHANGWE : Afisa elimu Iringa awapagawisha wanaCCM, atabiriwa kula shavu kubwa wizarani

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,426
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,426 2,000
Huyu ndiyo anaitangazia dunia kuwa kumbe ni kweli Serikali inawabambikia kesi wakosoaji wake. Mungu ni mwema sana hata siku moja hajawaficha wanafiki na unafiki wao. Haya vijakazi wa chakubanga njoni mumtetee huyu mpumbavu mwenzenu.
Sina hakika kama Afisa elimu huyu ana akili timamu
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
9,164
Points
2,000
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
9,164 2,000
Huyu lazima apewe ukuu wa mkoa mda wowote jiwe anapenda watu kama huyu
View attachment 1181211

Mtu kama huyu akiendelea kubaki ofisini anaweza kusababisha wananchi kuchukua maamuzi magumu ,hii ni kwa sababu NGUVU YA UMMA ni kubwa kuliko ya Polisi au ccm
 
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
732
Points
1,000
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
732 1,000
View attachment 1181211

Mtu kama huyu akiendelea kubaki ofisini anaweza kusababisha wananchi kuchukua maamuzi magumu ,hii ni kwa sababu NGUVU YA UMMA ni kubwa kuliko ya Polisi au ccm
Saiz kampeni nchi nzima ni kila mtumishi wa serikali awe ccm apende au asipende
 
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
828
Points
1,000
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
828 1,000
Hadi sasa nimeamua KUENDELEA kutokuwa mwanachama wa Chama chochote, nitaendelea kuitumikia nchi yangu kwa juhudi na maarifa yangu yote. Ewe Mwenezi Mungu nisaidie" ila nitajiandikisha kupiga kura japo kura yangu haijawahi kushinda.
Kuna jamaa yangu ni mwalimu tena ni mchapa kazi kweli, wakubwa zake wamemwambia anaweza kupewa ukuu wa shule lakini ni lazima pia achukue kadi ya CCM, hivi ninavyoandika kadi ipo mkononi anasubiri nafasi!
 
sinide

sinide

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2015
Messages
460
Points
500
sinide

sinide

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2015
460 500
Afisa elimu wa namna hii watoto wetu watafaulu kweli????
 
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
828
Points
1,000
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
828 1,000
Hii statement wakitokea watafasiri kwa lugha ya kingereza mabalozi wakielewa huenda itathibitisha bila shaka shutuma za wanaharakati/wapinzani. Nafikiri wakubwa wetu wafikiri kabla ya kusema.
Pia hii mifano ya kiumalayamalaya inatufelisha sana japo ni kauli ya kibabe. TUsihalalishe umalaya jamani. Mifano IPO mingi tu mizuri na inayoeleweka kirahisi.
View attachment 1181211

Mtu kama huyu akiendelea kubaki ofisini anaweza kusababisha wananchi kuchukua maamuzi magumu ,hii ni kwa sababu NGUVU YA UMMA ni kubwa kuliko ya Polisi au ccm
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,126
Points
2,000
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,126 2,000
Elimu Elimu Elimu bado inahitajika
Kama walimu wenyewe ni wale waliopata matokeo ya mwisho darasa la upili basi hata huyo afisa wa elimu ni zao la wale wenye matokeo mabaya ya mwisho kabisa darasa la upili lakini amekaa kwenye ualimu kwa muda mrefu .Kwa maana hiyo haoni na hajui mshahara unatoka wapi na hajui kutofautisha serikali na Chama.
Nini kifanyike
Mfumo mzima wa elimu kwa jamhuri ya Tz unatakiwa kuangaliwa upya na kufanyiwa marekebisho makubwa kulingana na mabadiliko na mahitaji ya kidunia kwa wakati wa sasa.
 
M

mitigator

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
3,638
Points
2,000
M

mitigator

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
3,638 2,000
Naam ,baada ya yule mkuu bora kabisa wa mkoa kule mbeya ,kipenzi cha wana ccm bwana chalamila ambaye break ya kwanza baada ya kupewa dhamana ya kumuwakilisha Rais jijini mbeya alisema kipaumbele chake ni kumujondoa sugu kusema ya kwamba WANAOMPINGA MAGUFULI WATAPIGWA SINDANO ZA UKICHAA ,jamaa mwingine toka kanda hiyo ambaye ni afisa elimu naye ametoa kauli ya kishujaa iliyopokelewa vyema na wana ccm mtandaoni huku wengi wakimuomba muheshimiwa Rais ampe cheo wizarani ikibidi hata awe katibu wa wizara ya elimu

Mwanaharakati huyo wa kujitegemea na mzalendo toka iringa alisema....ANAYETOKA NA TAULO CHUMBANI KWA MAMA YAKO NDIYE BABA YAKO,HAIWEZEKANI WALIMU MLIPWE MSHAHARA NA SERIKALI YA CCM HALAFU MSHABIKIE UPINZANI,TUKIKUBAINI TUNAKUTAFUTIA HATA KESI YA UBAKAJI AU UHUJUMU UCHUMI UKAFIE GEREZANI

Ikumbukwe hata Rais Magufuli alishawahi kuwashangaa wakurugenzi wa wilaya na mikoa kwamba inakuwaje kwenye uchaguzi wanatangaza mpinzani kashinda wakati yeye ndiye anawapa mshahara na magari,ikumbukwe pia RPC wa Arusha aliwahakikishia CCM ushindi akwapigia na saluti na kuwasihi wasiwe na wasiwasi,HUO NDIYO UZALENDO TUNAOTAKA.View attachment 1180977
Ni mwendo wa kubatizana kwa moto kama hauchomwi sindano ya ukichaa basi utapewa hata kesi ya uhujumu uchumi
Jitu zima ovyo kabisa
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,893
Points
2,000
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,893 2,000
Huyu afisa elimu mpumbavu kabisa,
Hajui mshahara unalipwa na nani hadi umri huu!!
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
16,802
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
16,802 2,000
Kuhusu waafrica kutokuwa binadamu kamili , nitafanya uchunguzi
Kwa haya yanayotokea kwenye nchi za kiafrika kuanzia Afrika hadi Afrika ya kati bado unahitaji kufanya uchunguzi ?

Mwafrika hata akizaliwa London ule uprimitivity bado unabaki kwenye damu yake.
 
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
5,072
Points
2,000
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
5,072 2,000
View attachment 1181211

Mtu kama huyu akiendelea kubaki ofisini anaweza kusababisha wananchi kuchukua maamuzi magumu ,hii ni kwa sababu NGUVU YA UMMA ni kubwa kuliko ya Polisi au ccm
Mmh, is it true??

Kasema haya kwa mdomo wake huyu???

Aisee, kama ni kweli, basi kuna kitu hakiko sawa kwenye taifa letu.....

Tunahitaji kufunga na kumuomba Mungu hakika atuepushe na balaa linalotunyemelea....
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,763
Points
2,000
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,763 2,000
Kwa hiyo mshahara ni kwa hisani sio haki yake Mwalimu Afrika bara la giza kweli
 

Forum statistics

Threads 1,342,619
Members 514,722
Posts 32,757,564
Top