SHANGWE : Afisa elimu Iringa awapagawisha wanaCCM, atabiriwa kula shavu kubwa wizarani

Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
42,170
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
42,170 2,000
walimu ni punching bag la CCM.
 
Alawido

Alawido

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
574
Points
1,000
Alawido

Alawido

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
574 1,000
Ukishindwa kuramba miguu,hufaidi maisha
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,173
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,173 2,000
video ukiona itasaidia nini,mbona hiyo kauli cha mchumba tu?hukuona RPC arusha kwenye kikao cha ccm anapiga masaluti na kuwahakikishia wasiwe na wasiwasi?
Hyo ya Arusha niliiona lakini hii yako mbona sijaiona
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,698
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,698 2,000
Baada ya muda wataangukia kwenye majuto
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
9,164
Points
2,000
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
9,164 2,000
Huyu boya ajali ya tanker moro ilimuhusu
Naam ,baada ya yule mkuu bora kabisa wa mkoa kule mbeya ,kipenzi cha wana ccm bwana chalamila ambaye break ya kwanza baada ya kupewa dhamana ya kumuwakilisha Rais jijini mbeya alisema kipaumbele chake ni kumujondoa sugu kusema ya kwamba WANAOMPINGA MAGUFULI WATAPIGWA SINDANO ZA UKICHAA ,jamaa mwingine toka kanda hiyo ambaye ni afisa elimu naye ametoa kauli ya kishujaa iliyopokelewa vyema na wana ccm mtandaoni huku wengi wakimuomba muheshimiwa Rais ampe cheo wizarani ikibidi hata awe katibu wa wizara ya elimu
Mwanaharakati huyo wa kujitegemea na mzalendo toka iringa alisema....ANAYETOKA NA TAULO CHUMBANI KWA MAMA YAKO NDIYE BABA YAKO,HAIWEZEKANI WALIMU MLIPWE MSHAHARA NA SERIKALI YA CCM HALAFU MSHABIKIE UPINZANI,TUKIKUBAINI TUNAKUTAFUTIA HATA KESI YA UBAKAJI AU UHUJUMU UCHUMI UKAFIE GEREZANI
Ikumbukwe hata Rais Magufuli alishawahi kuwashangaa wakurugenzi wa wilaya na mikoa kwamba inakuwaje kwenye uchaguzi wanatangaza mpinzani kashinda wakati yeye ndiye anawapa mshahara na magari,ikumbukwe pia RPC wa Arusha aliwahakikishia CCM ushindi akwapigia na saluti na kuwasihi wasiwe na wasiwasi,HUO NDIYO UZALENDO TUNAOTAKA.View attachment 1180977
Ni mwendo wa kubatizana kwa moto kama hauchomwi sindano ya ukichaa basi utapewa hata kesi ya uhujumu uchumi
 
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,119
Points
2,000
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,119 2,000
Naam ,baada ya yule mkuu bora kabisa wa mkoa kule mbeya ,kipenzi cha wana ccm bwana chalamila ambaye break ya kwanza baada ya kupewa dhamana ya kumuwakilisha Rais jijini mbeya alisema kipaumbele chake ni kumujondoa sugu kusema ya kwamba WANAOMPINGA MAGUFULI WATAPIGWA SINDANO ZA UKICHAA ,jamaa mwingine toka kanda hiyo ambaye ni afisa elimu naye ametoa kauli ya kishujaa iliyopokelewa vyema na wana ccm mtandaoni huku wengi wakimuomba muheshimiwa Rais ampe cheo wizarani ikibidi hata awe katibu wa wizara ya elimu
Mwanaharakati huyo wa kujitegemea na mzalendo toka iringa alisema....ANAYETOKA NA TAULO CHUMBANI KWA MAMA YAKO NDIYE BABA YAKO,HAIWEZEKANI WALIMU MLIPWE MSHAHARA NA SERIKALI YA CCM HALAFU MSHABIKIE UPINZANI,TUKIKUBAINI TUNAKUTAFUTIA HATA KESI YA UBAKAJI AU UHUJUMU UCHUMI UKAFIE GEREZANI
Ikumbukwe hata Rais Magufuli alishawahi kuwashangaa wakurugenzi wa wilaya na mikoa kwamba inakuwaje kwenye uchaguzi wanatangaza mpinzani kashinda wakati yeye ndiye anawapa mshahara na magari,ikumbukwe pia RPC wa Arusha aliwahakikishia CCM ushindi akwapigia na saluti na kuwasihi wasiwe na wasiwasi,HUO NDIYO UZALENDO TUNAOTAKA.View attachment 1180977
Ni mwendo wa kubatizana kwa moto kama hauchomwi sindano ya ukichaa basi utapewa hata kesi ya uhujumu uchumi
Baba unachelewa mambo tayari uku leta mfumo wa chama kimoja tunyooke kabisaaaahhhhh kabla watu hawajaenda jela maisha
 
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Messages
1,908
Points
2,000
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2017
1,908 2,000
namfananisha na teja aliyechomoa betri la lori la mafuta

walimu TZ zaidi ya milion 9+
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,173
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,173 2,000
okay mkuu, jaribu kumtafuta huyo mwanaharakati afisa elimu mzalendo mstue anasingiziwa huku mtandaoni
Wewe ndo umeleta hapa hii habari ni vema umalize kabisa na kavideo
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,031
Points
2,000
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,031 2,000
Unakuta baba yako karopoka ujinga kana huu.....
Kaaibisha familia yake...tena mbaya zaidi ni afisa elimu
 
shamimuodd

shamimuodd

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2019
Messages
474
Points
1,000
shamimuodd

shamimuodd

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2019
474 1,000
Muhuni tu huyu mdau, hana toafuti na akina ZZK
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,424
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,424 2,000
2138691_Hivi_mijitu_kama_hii_ukikuta_inapambana_na_Simba_siunaweza_kukaa_Upande_wa_Simba.jpg


Mtu kama huyu akiendelea kubaki ofisini anaweza kusababisha wananchi kuchukua maamuzi magumu ,hii ni kwa sababu NGUVU YA UMMA ni kubwa kuliko ya Polisi au ccm
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
19,389
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
19,389 2,000
Huyu ndiyo anaitangazia dunia kuwa kumbe ni kweli Serikali inawabambikia kesi wakosoaji wake. Mungu ni mwema sana hata siku moja hajawaficha wanafiki na unafiki wao. Haya vijakazi wa chakubanga njoni mumtetee huyu mpumbavu mwenzenu.
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,800
Points
2,000
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,800 2,000
**** sehemu kayatoa hayo,msimlaumu tu,MTOTO wako akila kwa watu usimchape ,inawezekana kwako hashibi
 

Forum statistics

Threads 1,342,605
Members 514,722
Posts 32,757,153
Top