SHANGWE : Afisa elimu Iringa awapagawisha wanaCCM, atabiriwa kula shavu kubwa wizarani

N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,853
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,853 2,000
Naam ,baada ya yule mkuu bora kabisa wa mkoa kule mbeya ,kipenzi cha wana ccm bwana chalamila ambaye break ya kwanza baada ya kupewa dhamana ya kumuwakilisha Rais jijini mbeya alisema kipaumbele chake ni kumujondoa sugu kusema ya kwamba WANAOMPINGA MAGUFULI WATAPIGWA SINDANO ZA UKICHAA ,jamaa mwingine toka kanda hiyo ambaye ni afisa elimu naye ametoa kauli ya kishujaa iliyopokelewa vyema na wana ccm mtandaoni huku wengi wakimuomba muheshimiwa Rais ampe cheo wizarani ikibidi hata awe katibu wa wizara ya elimu

Mwanaharakati huyo wa kujitegemea na mzalendo toka iringa alisema....ANAYETOKA NA TAULO CHUMBANI KWA MAMA YAKO NDIYE BABA YAKO,HAIWEZEKANI WALIMU MLIPWE MSHAHARA NA SERIKALI YA CCM HALAFU MSHABIKIE UPINZANI,TUKIKUBAINI TUNAKUTAFUTIA HATA KESI YA UBAKAJI AU UHUJUMU UCHUMI UKAFIE GEREZANI

Ikumbukwe hata Rais Magufuli alishawahi kuwashangaa wakurugenzi wa wilaya na mikoa kwamba inakuwaje kwenye uchaguzi wanatangaza mpinzani kashinda wakati yeye ndiye anawapa mshahara na magari,ikumbukwe pia RPC wa Arusha aliwahakikishia CCM ushindi akwapigia na saluti na kuwasihi wasiwe na wasiwasi,HUO NDIYO UZALENDO TUNAOTAKA.
afisa-elimu-jpg.1180977

Ni mwendo wa kubatizana kwa moto kama hauchomwi sindano ya ukichaa basi utapewa hata kesi ya uhujumu uchumi
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
1,613
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
1,613 2,000
blah blah kibao bila video? Kweli mkuu
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
2,845
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
2,845 2,000
Kwa kauli ya kijinga ivyo unategemea watoto watafaulu?
 
polokwane

polokwane

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
211
Points
500
polokwane

polokwane

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2018
211 500
Kama afisa elimu anakuwa mpumbavu na mjinga kiasi hicho basi hata elimu yetu huko ni hatari sana

Maana haelewi mashahara wanao lipwa watumishi unatokana na nini

Huenda anadhan mshahara wa watumishi unatoka kwenye kapu la CCM ni ujinga mkubwa kufanywa na ofisa elimu tena msomi.
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,318
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,318 2,000
Nawaonea huruma sana watoto wake

Pia mke
 
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
2,801
Points
2,000
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
2,801 2,000
Walimu siku wakijitambua hawatskubali kuongozwa na watu wa dizain hii.
 
L

Lugeye

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2011
Messages
1,629
Points
2,000
L

Lugeye

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2011
1,629 2,000
Hv mabeberu wanasubiri nini kuja kututwanga jmn? Niko tayari kutoa shamba langu ili madege yao yatue wakati yanatutwanga mpaka tuchakae
 
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
1,131
Points
2,000
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2016
1,131 2,000
Mtumishi wa Umma anakuwa mwanasiasa???
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,853
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,853 2,000
Zimesikika nyingi sana mpaka hatuelewi ukweli ni UPI na uongo ni upi, so cha muhimu ni hyo video tu vinginevyo hii itakuwa mbwembwe
video ukiona itasaidia nini,mbona hiyo kauli cha mchumba tu?hukuona RPC arusha kwenye kikao cha ccm anapiga masaluti na kuwahakikishia wasiwe na wasiwasi?
 
K

Kiduila

Senior Member
Joined
Jun 22, 2017
Messages
112
Points
250
K

Kiduila

Senior Member
Joined Jun 22, 2017
112 250
Kuna jamaa yangu ni mwalimu tena ni mchapa kazi kweli, wakubwa zake wamemwambia anaweza kupewa ukuu wa shule lakini ni lazima pia achukue kadi ya CCM, hivi ninavyoandika kadi ipo mkononi anasubiri nafasi!
 

Forum statistics

Threads 1,326,596
Members 509,543
Posts 32,227,636
Top