Shampein (champagne) yaumbua wazazi wa maharusi

Duterte

JF-Expert Member
Nov 19, 2016
1,065
2,000
Limbukeni na washamba ni hao waliowapa hilo zoezi la kufungua Shampenya. Wazee wa watu hawana habari na wamejiachia kwa nafasi, sioni cha ajabu hapo. Asilimia kubwa ya Wazandiki mnaowacheka hao wazee huku wazazi wenu hawawezi hata kufungua chupa ya chai.
 

Jozi 1

JF-Expert Member
Aug 16, 2015
6,203
2,000
Limbukeni na washamba ni hao waliowapa hilo zoezi la kufungua Shampenya. Wazee wa watu hawana habari na wamejiachia kwa nafasi, sioni cha ajabu hapo. Asilimia kubwa ya Wazandiki mnaowacheka hao wazee huku wazazi wenu hawawezi hata kufungua chupa ya chai.
Mie nafahamu wazi, kuna watu wengi humu JF hawajawahi fungua Champagne...
Acheni kudhalilisha wazazi na vitu sio vya maana.
 

mrsleo

JF-Expert Member
Jan 13, 2014
2,445
2,000
hvi hao nao walianzaje kuwapa hao wabibi wa watu kufungua champagne, kama sio kutaka kuwadhalilisha
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
13,610
2,000
Limbukeni na washamba ni hao waliowapa hilo zoezi la kufungua Shampenya. Wazee wa watu hawana habari na wamejiachia kwa nafasi, sioni cha ajabu hapo. Asilimia kubwa ya Wazandiki mnaowacheka hao wazee huku wazazi wenu hawawezi hata kufungua chupa ya chai.
kwanza harusi za kisukuma huwa wana "fuhwa" bibi harusi anamwagiwa mtama mweupe uliosafishwa vizuri na bwana harusi napakwa siagi kuashiria baraka za utajiri wa ng'ombe, hayo mapombe ya putin ni ushamba tu, usijekuta hao wamama ni walokole mumewanajisi tu,
 

Craig

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
913
1,000
Nimeamini washamba hawaishi mjini. Duh unaweza sema comedy.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom