Shambulio la IDF syria lauwa waIran wawili


D

donyen

Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
71
Points
125
D

donyen

Member
Joined Oct 24, 2013
71 125
Muosha huoshwa...siku nao zamu yao ikifika wasilalamike kuwa ni ANTISEMITISM


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,231
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,231 2,000
Zile S400 hazikufanya kitu?
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,558
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,558 2,000
Hiv yale machumachuma pendwa s400 na mdogo wake s300 hayapo siku hizi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Zile haziwezi zuia ndege au makombora ya Israel, fuatilia mitandaoni utajua, IDF ni kitu kingine, yaani wana secret zoooote za S 300 na wanachofanya wana ichezea kama toy vile...!! Sometimes Israel IAF, wanarusha fighters zao alongside passengers jet, yaani wanakaa pembeni ili wasionekane, kisha wanaingia Syra wanapiga na kuondoka fastaaa
 
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
516
Points
1,000
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
516 1,000
Usiku wa kuamkia jana Jumamosi IDF imefanya shambulio la kombora kutokea Lebanoni na kuharibu kabisa miundombinu ya jeshi la Iran huko Syria:

watu wawili wanaotajwa kuwa raia wa Irani wamepitiwa pia na shambulio hilo

naipenda Israel na IDF kwani bila wao magaidi wangekuwa wengi mno
Wavaa vipedo wa Iran watakuwa wamepagawa na majini yao sasa
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
6,512
Points
2,000
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
6,512 2,000
Binadamu ni watu wa ajabu mno...shambulizi limefanywa na waisraeli na kusababisha vifo vya watu kadhaa mmatumbi anafurahia...Acha magu aendelee kutunyoosha mpaka tushike adabu
 
M

Mzungumswahili

Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
59
Points
125
M

Mzungumswahili

Member
Joined Jul 12, 2018
59 125
Wanayoipenda ISRAEL WAIPENDE PIA SOUTH AFRICA CHINI YA WAZUNGU MAANA WAZUNGU WALIWABAGUWQ WAAFRIKA NA. SASA WAISRAEL WANAWAFUKIZA WAAFRIKA WAONDOKE WAENDE RWANDA KUUZWA KWA KAGAME ,jee mbona wao wayahudi wanerundikana nchi nyingi za magharibi manasahau kama wao walichinjwq kama mbuzi na mjerumani kwa tabia zao chafu za Abaguzi na roho mbaya
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,377
Points
2,000
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,377 2,000
Netanyahu ni mnoma before uchaguzi kawachapa na tena baada ya uchagizi kawamepiga zaidi... tena nimesikia eneo hilo limefungwa mitambo yote s300 na S400 ila karibu eneo zima limegeuzwa soccer field sio kambi tena... kumeonekana engine nyingi nyang'anyang'a za maroket. Na magari pengine mitambo imecharazwa pia
 

Forum statistics

Threads 1,285,934
Members 494,834
Posts 30,879,420
Top