Shamba Morogoro lenye Ukubwa wa HEKARI 20 Kwa SH 2,200,000 TU

Doltyne

JF-Expert Member
Aug 29, 2011
443
195
Nauza Shamba Lenye ukubwa wa hekari 20 kwa shilingi Milioni Mbili Na Laki Mbili tu (2,200,000/=).

Shamba Lipo KINONKO. Limeshasafishwa mara moja, kwahiyo sio msitu lakini Halijawahi kulimwa (kwa maana halijawahi kupandwa mazao yeyote). Eneo Husika (Kinonko) Ni Maarufu kwa Kilimo cha Mahindi, Ufuta na Alizeti.

Shamba Halipo Tambarare kabisa na halina Mlima Mkali... Kuna Kaslop kadogo tu.

Kinonko ipo Mkoa wa Morogoro, Ni KM 18 kutoka Barabara kuu ya lami iendayo Morogoro (njia inayopita Ngerengere-Kuna kambi ya jeshi maarufu sana). Km hizi 18 ni kama Umekatia kona Bwawani, na Kutokea Mikese ni km23 tu. Barabara Imechongwa vizuri na inapitika bila matatizo mpaka shambani.

Kwa maelezo zaidi piga simu namba 0714881500.
 

AWIKA

Senior Member
Sep 17, 2012
165
170
Ekari 20 kwa 2.2M ni pakubwa sana,utapata watu.Wengine ni vile tuko pande za mbali sana na huko.
 

Rich Dad

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
737
195
Mkuu usikute unauza eneo la jeshi kwa TZS 2.2M , manake ukimya wa mejeshi yetu umepelekea watu wengi kujimilikisha maeneo ya jeshi na kuleta tafrani pale mabomu yanapolipuka. Mfano mzuri ni mabomu ya mbagala. Usinichukie lakini, natoa tu angalizo kwa mnunuzi
Nauza Shamba Lenye ukubwa wa hekari 20 kwa shilingi Milioni Mbili Na Laki Mbili tu (2,200,000/=).

Shamba Lipo KINONKO. Limeshasafishwa mara moja, kwahiyo sio msitu lakini Halijawahi kulimwa (kwa maana halijawahi kupandwa mazao yeyote). Eneo Husika (Kinonko) Ni Maarufu kwa Kilimo cha Mahindi, Ufuta na Alizeti.

Shamba Halipo Tambarare kabisa na halina Mlima Mkali... Kuna Kaslop kadogo tu.

Kinonko ipo Mkoa wa Morogoro, Ni KM 18 kutoka Barabara kuu ya lami iendayo Morogoro (njia inayopita Ngerengere-Kuna kambi ya jeshi maarufu sana). Km hizi 18 ni kama Umekatia kona Bwawani, na Kutokea Mikese ni km23 tu. Barabara Imechongwa vizuri na inapitika bila matatizo mpaka shambani.

Kwa maelezo zaidi piga simu namba 0714881500.
 

Doltyne

JF-Expert Member
Aug 29, 2011
443
195
Mkuu usikute unauza eneo la jeshi kwa TZS 2.2M , manake ukimya wa mejeshi yetu umepelekea watu wengi kujimilikisha maeneo ya jeshi na kuleta tafrani pale mabomu yanapolipuka. Mfano mzuri ni mabomu ya mbagala. Usinichukie lakini, natoa tu angalizo kwa mnunuzi

No comment. Maneno uliyoandika yanajitosheleza na kukutambulisha wewe ni Mtanzania wa aina gani. Pole sana.
 

miettu

Member
Sep 12, 2012
25
0
Nauza Shamba Lenye ukubwa wa hekari 20 kwa shilingi Milioni Mbili Na Laki Mbili tu (2,200,000/=).

Shamba Lipo KINONKO. Limeshasafishwa mara moja, kwahiyo sio msitu lakini Halijawahi kulimwa (kwa maana halijawahi kupandwa mazao yeyote). Eneo Husika (Kinonko) Ni Maarufu kwa Kilimo cha Mahindi, Ufuta na Alizeti.

Shamba Halipo Tambarare kabisa na halina Mlima Mkali... Kuna Kaslop kadogo tu.

Kinonko ipo Mkoa wa Morogoro, Ni KM 18 kutoka Barabara kuu ya lami iendayo Morogoro (njia inayopita Ngerengere-Kuna kambi ya jeshi maarufu sana). Km hizi 18 ni kama Umekatia kona Bwawani, na Kutokea Mikese ni km23 tu. Barabara Imechongwa vizuri na inapitika bila matatizo mpaka shambani.

Kwa maelezo zaidi piga simu namba 0714881500.

shamba bado linapatikana?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom