Shamba linauzwa limesajiliwa kwa matumizi ya makazi


A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
lilikuwa Shamba na sasa limebadilishwa matumizi na kuwa makazi hivyo kinauzwa kiwanja

Eneo: Bunju A. Block F
Umbali: 2.5 km toka barabara kuu iendayo bagamoyo
kinafikika kiurahisi , umeme upo karibu ni nguzo 2 na nyumba inayopakana na kiwanja ina umeme , maji kisima
upimaji: kiwanja kimepimwa kina sqm 2,941 kina hati ya mwaka 2010
Bei : kinauzwa 25 milioni
mawasiliano: 0657 145555 & 0755 099 291
 
H

hsmyella

Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
8
Points
0
H

hsmyella

Member
Joined Dec 12, 2012
8 0
asante kwa taarifa, lkn mbona kabei kapo juu sana mkuu?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Asante Akiri. Tangazo limetulia ila bei ni balaa sana!! Hivi wale watanzania ambao wanakula mlo mmoja kwa siku watakaa wajenge kweli? Hii ni hatari sana.
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
Asante Akiri. Tangazo limetulia ila bei ni balaa sana!! Hivi wale watanzania ambao wanakula mlo mmoja kwa siku watakaa wajenge kweli? Hii ni hatari sana.
Mkuu hao watu wanaokula mlo mmoja nao wananamna yao ya kupata makazi, hii bei inazungumzika usiogope
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,966
Top