Shamba linauzwa kigamboni

Joined
Aug 11, 2009
Messages
40
Likes
1
Points
15

Mtotigite

Member
Joined Aug 11, 2009
40 1 15
Shamba linauzwa Liko Kigamboni Km 27 toka kigamboni ferry nje ya mradi,unapita njia ya Dar es salaam zoo ziko zaidi ya heka kumi kila heka Tsh milion moja halijapimwa.Kwa wahitaji piga 0784876210
 

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Shamba linauzwa Liko Kigamboni Km 27 toka kigamboni ferry nje ya mradi,unapita njia ya Dar es salaam zoo ziko zaidi ya heka kumi kila heka Tsh milion moja halijapimwa.Kwa wahitaji piga 0784876210
Angalia usiwalize member's wa JF manaake kila mtu anayeuza ardhi kigamboni anakuja na haka kamsemo......."kiko nje ya Mradi". Sorry sina nia ya kukuharibia biashara.....ni angalizo tu kama biashara yenyewe ni ya ukweli haina longolongo, maana najiuliza ni watu wangapi wanaijua mipaka ya Mradi ilipo?
 

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
Shamba linauzwa Liko Kigamboni Km 27 toka kigamboni ferry nje ya mradi,unapita njia ya Dar es salaam zoo ziko zaidi ya heka kumi kila heka Tsh milion moja halijapimwa.Kwa wahitaji piga 0784876210

taja mkuu liko wapi maana pia na shamba huko yaweza kuwa ni langu man linapigwa tena bei hahahahaha...Taja eneo mkuu liko wapi?
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,052
Likes
94
Points
145

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,052 94 145
Kama ni KM 27 sidhani kama ni Kigamboni hiyo sema basi mbele ya Kigamboni! maana siku hizi Kigamboni tusijekulumbana na Obama!
 

Forum statistics

Threads 1,203,709
Members 456,928
Posts 28,125,311