Shamba ekari 30 linauzwa kwa bei ya kutupa,wami dakawa

Mijicho

Senior Member
Jan 20, 2009
187
225
Habari

ukubwa:hekari 30,linauzwa lote kwa pamoja na sio vipande
eneo:wami dakawa,karibu kabisa na ranch ya mzee mwinyi
faida:lipo pembeni ya mto wami,na linafaa kwa mpunga,na pia mboga mboga kwa msimu wa kiangazi kwa kumwagilia
umbali kutoka barabarabi ya lami:around 7 kms
mazingira ya barabara:unafika mpaka shambani na gari
rutuba ya shamba:halihitaji mbolea na halijalimwa misimu miwili
bei:10,500,000million(350,000 kwa heka) maelewano yapo
mawasiliano:0719256666

Serious buyers only

PM or call me kwa swali lolote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom