Shalom


Aikaotana

Senior Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
199
Likes
0
Points
0

Aikaotana

Senior Member
Joined Nov 11, 2010
199 0 0
Baada ya kusoma kwa siku kadhaa sasa nimeingia rasmi JF ila uchunguzi wangu umebaini kuwa kuna memba hawaielewi hii forum au kwa makusudi hawataki kuielewa, HESHIMU MAWAZO YA MWENZAKO KOSOA BILA KUTUKANA , SINA HAKIKA KUWA HII NI FORUM YA CHAMA CHOCHOTE CHA SIASA, DINI FULANI, KANDA, KABILA NK. nawashauri member ambao wanataka kuipa hii forum chama au dini fulani waache mara Moja!
 

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,146
Likes
4,630
Points
280

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,146 4,630 280
Karibu sana katika forum yetu. Nashukuru kwa kutambua kuwa forum yetu ni ya jamii bila kujali dini, rangi, kabila wala taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,203,856
Members 456,992
Posts 28,132,253