Shaka Hamdu Shaka: Sukuma ndani! " Mkibaini mchwa yeyote popote wa fedha za miradi ya Umma "

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Aug 22, 2015
3,287
2,000
Katibu wa Halmashauri Kuu ya CCM Taifa Itikadi na Uenezi Shaka Hamdu Shaka wakati akisoma Azimio la kumpongeza Mwenyekiti wa CCM ambaye ni amiri Jeshi Mkuu na Rais wa JMT Mhe Samia Suluhu Hassan kwa kazi kubwa na nzuri zilizotukuka tena zilizofanyika kwa kipindi kifupi Shaka amewataka Viongozi wote wa Kamati za Siasa kuanzia Kata, Wilaya hadi mkoa kuhakikisha hakuna senti moja ya mradi wowote wa umma|Serikali inatafunwa na aliyewaita " Mchwa " yaani majizi,

Mhe Shaka amewakumbusha Viongozi wa kamati za Siasa kuwa Chama Cha Mapinduzi ndio Chama kilichopewa ridhaa na Watanzania na ndio chenye Jukumu la kuhakikisha Wananchi wanafikiwa na huduma zote muhimu kwa wakati kwani Ilani inayotekelezwa ni Ilani ya CCM ya 2020|25,Mhe Shaka amesisitiza miradi yote ya mkopo wa IMF kwa mujibu wa Serikali itamalizika baada ya miezi tisa ( 9 ) hivyo kamati zote za Siasa zifuatilie kwa Ukaribu sana miradi hii,

Katibu huyo wa Itikadi na Uenezi Taifa amesema kuwa Chama cha Mapinduzi hakitamvumilia yeyote atakayehusishwa na rushwa au Ufisidi wa fedha za miradi ya wananchi huku akiwataka kamati zote za Siasa kuzielekeza dola kuwafikisha michwa hao kwenye vyombo vya kisheria ikiwa ni baada ya kujiridhisha kuwako na ubadhilifu wa pesa za miradi yote zikiwemo pesa za mkopo wa TZS 1.3Trilioni toka IMF ambao Rais wetu ameupata kwa sababu tu ya imani ya Wahisani kwake na kila mtanzania atahusika kuulipa mkopo huo hivyo pesa hizo sio Sadaka zilindwe kwa wivu mkubwa,

Hivi kwa akili ya haraka haraka kuna mtumishi yeyote wa umma atafanyia.ama.hufanyia kazi maelekezo na.matamko ya viongozi wa chama!

Huku huwa ni kujifurahisha tu na matamko ili kuelewa na kuona wanafanya kazi, viongozi hawa wanajisahaulisha kuwa enzi za chama kushika Dola ni zilipendwa, wanashindwa kuwa na fundamental approach ya kazi na majukumu yao.

Mawaziri ama chiefs wote watumishi mwisho wa siku wanafuata hierarchy ya maboss wao ktk utumishi na si kiongozi sijui wa chama. That's not realistic ila watabisha tu.

If anything happens you report na unaujua responsible to the hierarchy na sio kwa mwenezi. Furahisha genge

Sent from my SM-G9350 using JamiiForums mobile app
 

CM 1774858

JF-Expert Member
May 29, 2021
2,439
2,000
Hivi kwa akili ya haraka haraka kuna mtumishi yeyote wa umma atafanyia.ama.hufanyia kazi maelekezo na.matamko ya viongozi wa chama!

Huku huwa ni kujifurahisha tu na matamko ili kuelewa na kuona wanafanya kazi, viongozi hawa wanajisahaulisha kuwa enzi za chama kushika Dola ni zilipendwa, wanashindwa kuwa na fundamental approach ya kazi na majukumu yao.

Mawaziri ama chiefs wote watumishi mwisho wa siku wanafuata hierarchy ya maboss wao ktk utumishi na si kiongozi sijui wa chama. That's not realistic ila watabisha tu.

If anything happens you report na unaujua responsible to the hierarchy na sio kwa mwenezi. Furahisha genge

Sent from my SM-G9350 using JamiiForums mobile app
Nenda kamuulize RC Mstaafu wa Shinyanga DK Sengati Chama kilimfanya nini?

Chama kikukataa siku haiishi,

Viongozi Wote wa Serikali boss wao ni chama,


Asante
 

Almighty

JF-Expert Member
May 27, 2020
781
500
Nenda kamuulize RC Mstaafu wa Shinyanga DK Sengati Chama kilimfanya nini?

Chama kikukataa siku haiishi,

Viongozi Wote wa Serikali boss wao ni chama,


Asante
Tatizo watu hawajui kila wanaomuona serikalini ni zao la Chama
 

AGGGOT TZ

JF-Expert Member
Sep 14, 2018
745
500
NATAKA KUHAMIA CCM WAKUU,

mimi ni chadema kitambo ila kwa sasa kwa yanayoendelea nimeamua nihamie tu CCM,
Chama na Serikali wote wananifurahisha sana na nimeridhika naweza kuishi CCM, Naombeni kadi wakuu
Hongera Chama cha Mapinduzi
Kaziindelee kwa kasi & wekedi zaidi

Karibuuuu
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
5,427
2,000
Msimsahau na yule paka weusi wenye macho mekundu
IMG_20211015_171537.jpg
 

CM 1774858

JF-Expert Member
May 29, 2021
2,439
2,000
NATAKA KUHAMIA CCM WAKUU,

mimi ni chadema kitambo ila kwa sasa kwa yanayoendelea nimeamua nihamie tu CCM,
Chama na Serikali wote wananifurahisha sana na nimeridhika naweza kuishi CCM, Naombeni kadi wakuu
Hongera Chama cha Mapinduzi
Miezi sita ya Rais Samia,

Nchi imetulia tuli,
Wawekezaji kama wote
Wahisani kama wote
Wananchi Shangwe kila kona

#KAZIIENDELEE
 

ABC ZA 2020

JF-Expert Member
May 2, 2018
654
500

👇🏿👇🏿👇🏿👇🏿

Kutoka Mwaka 2015/16 hadi 2020/21 pesa iliyoongezwa bodi ya mikopo ilikuwa Tshs 101BL na wanafunzi wapya walikuwa elfu 32 ,

Awamu ya sita kwa miezi sita pesa iliyoongezwa kwenye bodi hiyohiyo ni Tsh 120b na wanafunzi wapya ni elfu 29

Budget ya HESLB kwa mwaka 2015/16 ilikuwa 348.7B kwa wanafunzi 98,300

Budget ya HESLB mwaka 2020/21 ilifikia 450B kwa wanafunzi 130,883

_________________________

Awamu ya sita kwa miezi sita imeongeza budget kutoka 450B za awali hadi 570B za sasa na idadi ya wanufaika imeongezeka na kufikia 160,000.

#Hoja hapa ni muda wa matokeo

#HAKUNA KAMA SAMIA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom