Shaka Hamdu Shaka ndani ya Ngorongoro kuzindua kampeniza uchaguzi mdogo wa Mbunge

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
53,575
2,000
chaguzi kama hizi ni bora wao CCM wajitangaze tu wameshinda, there's no point kushiriki uchanguzi ambao,
  • Mwenyekiti wa uchaguzi anateuliwa na mwenyekiti wa chama shiriki ktk huo uchaguzi
  • Makamishina wa uchaguzi wanateuliwa na mwenyekiti wa chama shiriki ktk huo uchaguzi
  • Wasimamizi wa uchaguzi wanateuliwa na mwenyekiti wa chama shiriki ktk huo uchaguzi
  • State machinery ie polisi, mahakama etc wapo kulinda maslahi wa chama tawala na sio kuweka mazingira huru,haki na ya usawa kushiriki uchaguzi

Hakuna usawa kwenye kufanya shughuli za kisiasa kama sheria inavyotaka ie hakuna makongamano na mikutano ya kujenga, kuimarisha na kutoa elimu ya uraia kwa wananchi hapa tunaona wanaoruhusiwa ni chama tawala tu maana take hivi vyama vingine havipati nafasi ya kujijenga na kutoa mawazo mbadala ili kumpa mwananchi nyezo na uwezo wa kufanya uamuzi sahihi kwenye uchaguzi.kujumla chaguzi za Tanzania ni kiini macho tu kwa muktadha wa demokrasia ya vyama vingi
Well said
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom