Shaka Hamdu Shaka ataka walioisababishia Serikali hasara ya TZS 0.59BL watafutwe

AGGGOT TZ

JF-Expert Member
Sep 14, 2018
1,061
1,500
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Ndg Shaka Hamdu Shaka ameitaka Serikali Wilayani ya Bukoba kufanya uchunguzi na kuwachukulia hatua wataalamu na wakandarasi waliohusika kuisababishia hasara Serikali ya milioni 590 kwa kutekeleza mradi wa maji wa Katale uliopo tarafa ya Bugabo.

Akiwa katika Ziara ya Sekretarieti ya CCM-Taifa inayoongozwa na Katibu Mkuu Ndg Daniel Chongolo amesema mradi huo wa Katale uliopo halmashauri ya wilaya ya Bukoba mkoani Kagera ulitekelezwa chini ya kampuni ya ujenzi ya STC ambao hata hivyo hautoi maji miaka miwili tangu kukamilika kwake na kukabidhiwa.

Shaka ni mtu na nusu, Kazi indelee
 

ISRAEL JR

JF-Expert Member
Feb 1, 2013
778
250
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Ndg Shaka Hamdu Shaka ameitaka Serikali Wilayani ya Bukoba kufanya uchunguzi na kuwachukulia hatua wataalamu na wakandarasi waliohusika kuisababishia hasara Serikali ya milioni 590 kwa kutekeleza mradi wa maji wa Katale uliopo tarafa ya Bugabo.

Akiwa katika Ziara ya Sekretarieti ya CCM-Taifa inayoongozwa na Katibu Mkuu Ndg Daniel Chongolo amesema mradi huo wa Katale uliopo halmashauri ya wilaya ya Bukoba mkoani Kagera ulitekelezwa chini ya kampuni ya ujenzi ya STC ambao hata hivyo hautoi maji miaka miwili tangu kukamilika kwake na kukabidhiwa.

Hongera sana CCM,
 

ISRAEL JR

JF-Expert Member
Feb 1, 2013
778
250
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Ndg Shaka Hamdu Shaka ameitaka Serikali Wilayani ya Bukoba kufanya uchunguzi na kuwachukulia hatua wataalamu na wakandarasi waliohusika kuisababishia hasara Serikali ya milioni 590 kwa kutekeleza mradi wa maji wa Katale uliopo tarafa ya Bugabo.

Akiwa katika Ziara ya Sekretarieti ya CCM-Taifa inayoongozwa na Katibu Mkuu Ndg Daniel Chongolo amesema mradi huo wa Katale uliopo halmashauri ya wilaya ya Bukoba mkoani Kagera ulitekelezwa chini ya kampuni ya ujenzi ya STC ambao hata hivyo hautoi maji miaka miwili tangu kukamilika kwake na kukabidhiwa.

kazi iendelee
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
13,240
2,000
Shaka Hamdu Shaka

Mimi ni CHADEMA ila nimekuwa nafuatilia kazi zake naona anakitu ndani yake

Nimtu anasimama na wananchi wakati wote kama Mwl Nyerere alivyokuwa

Nataka hao wanaotafuna kodi zetu wakamatwe na sheria ifanye yake
Huyajui maigizo yao mkuu, hivi unahisi kati ya shaka na PM nani mkubwa ki madaraka nchi hii? sasa huyo PM alikuta kibanda cha mlinzi wa Tanesco kimejengwa kwa mamilioni ya pesa na hakuna aliyefanywa chochote
 

baro

JF-Expert Member
May 12, 2014
2,541
2,000
Shaka Hamdu Shaka

Mimi ni CHADEMA ila nimekuwa nafuatilia kazi zake naona anakitu ndani yake

Nimtu anasimama na wananchi wakati wote kama Mwl Nyerere alivyokuwa

Nataka hao wanaotafuna kodi zetu wakamatwe na sheria ifanye yake
Wewe ni Taga acha uongo
 

wa kupuliza

JF-Expert Member
Jun 15, 2012
8,889
2,000
Shaka Hamdu Shaka

Mimi ni CHADEMA ila nimekuwa nafuatilia kazi zake naona anakitu ndani yake

Nimtu anasimama na wananchi wakati wote kama Mwl Nyerere alivyokuwa

Nataka hao wanaotafuna kodi zetu wakamatwe na sheria ifanye yake
Siku hizi Nyerere mmegeuza Ni Babu yenu naona.
 

nyangelekene

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
380
250
Next time acha mvua ikatike then kagua miradi itakua poa sana mheshimiwa haita kupunguzia kitu zaid kukuongezea kitu kwa jicho la watanzania wengine wasio wanasiasa
 

Jabali la Siasa

JF-Expert Member
Jul 10, 2020
1,670
2,000
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Ndg Shaka Hamdu Shaka ameitaka Serikali Wilayani ya Bukoba kufanya uchunguzi na kuwachukulia hatua wataalamu na wakandarasi waliohusika kuisababishia hasara Serikali ya milioni 590 kwa kutekeleza mradi wa maji wa Katale uliopo tarafa ya Bugabo.

Akiwa katika Ziara ya Sekretarieti ya CCM-Taifa inayoongozwa na Katibu Mkuu Ndg Daniel Chongolo amesema mradi huo wa Katale uliopo halmashauri ya wilaya ya Bukoba mkoani Kagera ulitekelezwa chini ya kampuni ya ujenzi ya STC ambao hata hivyo hautoi maji miaka miwili tangu kukamilika kwake na kukabidhiwa.

Kazi kazi
 

kidonto

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
1,077
2,000
Shaka Hamdu Shaka

Mimi ni CHADEMA ila nimekuwa nafuatilia kazi zake naona anakitu ndani yake

Nimtu anasimama na wananchi wakati wote kama Mwl Nyerere alivyokuwa

Nataka hao wanaotafuna kodi zetu wakamatwe na sheria ifanye yake
Huna lolote.....!
 

tyc

JF-Expert Member
Feb 25, 2014
971
1,000
Huyu mbwiga yeye karudisha zile milioni 200 za Abood alizochukua wakati wa kupitisha jina lake pale Morogoro

Yaani Abood atoe 200ml ili apitishwe chamani..!??

Wewe Unamjua Abood au unamsikia juu juu tu!??

Kwa kipindi cha miaka 15 mfululizo hakuna mpinzani aliyesimama dhidi ya Abood akaambulia hata robo ya kura tu kuanzia chamani kura za maoni mpaka uchaguzi mkuu ubunge..!!
 

FORTALEZA

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
10,310
2,000
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Ndg Shaka Hamdu Shaka ameitaka Serikali Wilayani ya Bukoba kufanya uchunguzi na kuwachukulia hatua wataalamu na wakandarasi waliohusika kuisababishia hasara Serikali ya milioni 590 kwa kutekeleza mradi wa maji wa Katale uliopo tarafa ya Bugabo.

Akiwa katika Ziara ya Sekretarieti ya CCM-Taifa inayoongozwa na Katibu Mkuu Ndg Daniel Chongolo amesema mradi huo wa Katale uliopo halmashauri ya wilaya ya Bukoba mkoani Kagera ulitekelezwa chini ya kampuni ya ujenzi ya STC ambao hata hivyo hautoi maji miaka miwili tangu kukamilika kwake na kukabidhiwa.

Huyu Shaka anatuchosha sasa, ajifunze kukaa kimya dio kila siku anapayuka, akitaka kuwachukulia hatua hao ccm wenzake mafisadi afanye kimyakimya sio kubweka kama mbwa koko aliyepotea kwao
 

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
3,195
2,000
Mkuu wewe unatatizo la uelewa tu

Shaka ni zaidi ya mkuu wa mkoa au Waziri
Mkuu, mbona unamtetea sana? Au kuna kitu unafaidika kutoka kwake?
Unakumbuka wakati ule wa Kinana na MAWAZIRI MIZIGO? Kuna hatua yoyote waliyoweza kuifanya dhidi yao?
Kwanza hayo maagizo anayoyatoa, YANAIDHARIRISHA SERIKALI.
 

Jabali la Siasa

JF-Expert Member
Jul 10, 2020
1,670
2,000
Yaani Abood atoe 200ml ili apitishwe chamani..!??

Wewe Unamjua Abood au unamsikia juu juu tu!??

Kwa kipindi cha miaka 15 mfululizo hakuna mpinzani aliyesimama dhidi ya Abood akaambulia hata robo ya kura tu kuanzia chamani kura za maoni mpaka uchaguzi mkuu ubunge..!!
Kazi iendelee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom