Shahidi wa nane kesi ya Sabaya: Mume wangu hakupigwa wala kunyang'anywa simu

chabusalu

JF-Expert Member
Apr 29, 2016
7,955
2,000
Huna 'mandate' yeyote ya kunipangia cha kuandika as long as sivunji sheria za JF.

Nitaendelea kuandika chochote nitakachojisikia.
Hata kama hana 'mandate' yoyote ya kukupangia cha kuandika, lakini ni ujinga kuja hapa kuandika upotoshaji!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom