Shahidi kesi ya Mbowe: Nilipigwa jiwe, nikazimia


mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,690
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,690 2,000
Uzuri wa kesi za kutengeneza ndio huu...
Hashikwi mtu hapo, tunapoteza muda tu.

Hao polisi wakiambiwa wathibitishe ni kweli akina mbowe walisababisha kifo kwa marehemu hawawezi, na pia chadema wakiambiwa wathibitishe polisi wenyewe waliua hawawezi, RIP akwirina.
 
masara

masara

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
1,619
Points
2,000
masara

masara

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
1,619 2,000
Huyu wakili amefanya kazi ya kumuongoza shahidi(askari) kutoa ushahidi mahakamani, bado wakili wa upande wa mashta atakuja.
Asante kumbe ni mchezo Wa kijitekenya na kucheka mwenyewe yaani maswali wanapanga wao kituoni halafu wanakuja kuigiza mahakamani?
 
Himalaya

Himalaya

Member
Joined
Mar 27, 2019
Messages
40
Points
125
Himalaya

Himalaya

Member
Joined Mar 27, 2019
40 125
Ndio maana serikali huwa inaangukia pua kesi zake. Kwa mawakili Kama Hawa ...it's a shame
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,690
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,690 2,000
Asante kumbe ni mchezo Wa kijitekenya na kucheka mwenyewe yaani maswali wanapanga wao kituoni halafu wanakuja kuigiza mahakamani?
No ni utaratibu wa kimahakama, yaani huyo ni team moja na askari, upande B bado, ule wa maswali ya kichokozi.
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,459
Points
2,000
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,459 2,000
Tuletee mahojiano ya upande wa pili, hayo yamekaa kama Dialogue za Movies script!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,644
Points
2,000
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,644 2,000
Hashikwi mtu hapo, tunapoteza muda tu.

Hao polisi wakiambiwa wathibitishe ni kweli akina mbowe walisababisha kifo kwa marehemu hawawezi, na pia chadema wakiambiwa wathibitishe polisi wenyewe waliua hawawezi, RIP akwirina.
Haki za raia na maisha yao vitaendelea kukosa thamani kwa sababu hadharani hakuna anayeweza kuhoji
 
E

emmanuel mruma

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
1,023
Points
2,000
Age
49
E

emmanuel mruma

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
1,023 2,000
shahidi huwa anahojiwa na pande zote mbili....
Hapo sijaelewa naomba mnisaidie..wakili Wa serikali amesimamia upande gani hapo, maana ninajuwa kuwa polisi na wakili Wa serikali ni kitu kimoja against upande Wa Chadema..
Na nilijuwa kibatara na wezake ndio Wa kumuhohi polisi..ila hapa naona wakili Wa serikali ndio anamuhoji polisi..
Naomba ufafanuzi
 
C

chidayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
264
Points
500
Age
31
C

chidayo

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
264 500
Mahakamani bwana,mchuano wa mawakili huwa una leta raha sana hasa wanapokuwa nguli wote na jaji awe naye nguli pia.Binamu yangu alikuja kutoka shule akiwa na Kitabu kinaitwa Unanswered Cries,nilisoma kitabu nikakutana na kesi humu nlifurahi sana mchuano ,kuna mama kutoka kijijini alimpelekesha wakili kwa majibu yake.Nafurahi sana wakili anapomhoji shaidi wa upande mwingine.
Kitabu kizuri story ya binti Olabis aliyepitia masahibu ya kutaka kufanyiwa female genital mutilation
 

Forum statistics

Threads 1,295,450
Members 498,335
Posts 31,212,482
Top