SHACKIE: Twiga mnene kuliko wote duniani lakini nini asili na maana ya jina hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHACKIE: Twiga mnene kuliko wote duniani lakini nini asili na maana ya jina hili

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by jjeremiah, Aug 24, 2011.

  1. j

    jjeremiah Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Nilipatwa na furaha nilipo sikia kwamba twiga mwenye sifa ya kipekee ana patikana hapa Tanzania na kwamba ana uzito wa zaidi ya tani mbili wakati yule wa kawaida ana tani moja na kilo mia mbili tu, ana urefu wa futi 22 wakati yule aliye wahi kushika rekodi ya dunia akiwa na futi 17, lakini licha ya uzito wake huo bado ana uwezo wa kukimbia kwa wastani kilomita 80 kwa saa wakati yule wa kawaida ni kilomita 50 tu kwa saa. Sasa kiu yangu ni kwamba kama twiga huyu yuko hapa Tanzania je jina hili la Shackie lina maana na asili gani maana silipati kwenye mazingira
    yetu.

    [​IMG]
     
  2. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Seriously!!! Uh!!?
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh! atakuwa mixer na tembo kimtindo labda
     
  4. M

    Mushi Richard E Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wow, so big the monster!
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    .......and they are poking fun at Kikwete. LOL

     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,556
    Likes Received: 14,958
    Trophy Points: 280
    hapo lazima kuna tembo alimchakachua twiga mazee
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Gajin
    hayo maelezo iiliyoquote yana ujumbe mzito sana . yaani with beauty models u can simplifyy and soften complex deal with tanzania.
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    The whole thing is a joke. There is no such elephant in Tanzania to begin with. But what's interesting is seeing how they made fun of Kikwete (and emmmmh all of us?!).

    Like in Tanzania you just have to be beautiful and a half brain to get your self a deal about anything.
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Du Wachina wameingia mpaka mbugani!
     
  11. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    au nyati! Ni kibonge makusudi hasa.
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Utadhani kweli...hii ilitakiwa ipelekwe kwenye jukwaa la utani.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    nabisha...................huh
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
  15. mkorinto

    mkorinto JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2017
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,026
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Mkuu vip,mbona uko unafufua makaburi ya miaka ya nyuma sana humu jf???
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    Memories are sweet as honey
     
  17. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2017
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 69,523
    Likes Received: 56,794
    Trophy Points: 280
    Tawile kaka
     
  18. m

    mogulnoise JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 888
    Likes Received: 2,160
    Trophy Points: 180
    Uyo ni twiga wa kawaida sema anapiga sana chuma alafu hali majani anakula sana ngiri na nguruwe pori
     
  19. hazole1

    hazole1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2017
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 3,604
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Mwaka 2011 jf mlikuwa mnadanganya sana.
     
  20. t

    tajiri wa mwanza Senior Member

    #20
    Jul 11, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 124
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Uongooo

    Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
     
Loading...