Shaaban Luth Kitentya anawania tuzo ya viongozi bora vijana barani Africa


Mfua suleiman

Mfua suleiman

Member
Joined
Feb 27, 2014
Messages
52
Likes
50
Points
25
Mfua suleiman

Mfua suleiman

Member
Joined Feb 27, 2014
52 50 25
Habari Tanzania!!
Mtanzania mwenzetu *Shaaban Luth Kitentya* Amekua Nominated kwenye Kipengele Cha *Leader of the Year* katika Tuzo Za Viongozi Bora Vijana barani Afrika.

Naomba tuonyeshe uzalendo kwa kumpigia kura kwa kufuata Link chini kabisa, kisha Chagua Kitentya Luth kwani ushindi wake katika tuzo hizi kutazidi kuliletea heshima kubwa taifa letu.

Mtanzania mwenzetu huyu ameingia kwenye tuzo hizi kwa kua yeye katika uchaguzi mkuu wa 2015 ndiye aliyekua mgombea ubunge mwenye umri mdogo kuliko wagombea wote nchini (21yrs) na alikua akigombea jimbo la Kibiti Mkoa wa Pwani kupitia chama cha ACT-Wazalendo.
Mwisho wa kupiga kura hizi ni trh 28'Dec'2016

Kwa maelezo zaidi tuwasiliane kupitia namba 0713660746 / 0762889549

Africa Youth Awards is a prestige award scheme with the prime aim of appreciating the works of young Africans in Africa and the Diaspora. Launched in 2014, the awards scheme was inspired by the lack of recognition for young Africans who have selflessly dedicated their lives to making sure the future of Africa is optimistic.

Place Your Vote
1481242315627-jpg.444097
1481242326734-jpg.444098
1481242339403-jpg.444099
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,121
Likes
2,707
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,121 2,707 280
Kwahiyo unashauri mini kifanyike, Mimi ndio kwanza namuona hapa jf.
 
ndiyomkuusana

ndiyomkuusana

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
646
Likes
112
Points
60
ndiyomkuusana

ndiyomkuusana

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
646 112 60
Habari Tanzania!!
Mtanzania mwenzetu *Shaaban Luth Kitentya* Amekua Nominated kwenye Kipengele Cha *Leader of the Year* katika Tuzo Za Viongozi Bora Vijana barani Afrika.

Naomba tuonyeshe uzalendo kwa kumpigia kura kwa kufuata Link chini kabisa, kisha Chagua Kitentya Luth kwani ushindi wake katika tuzo hizi kutazidi kuliletea heshima kubwa taifa letu.

Mtanzania mwenzetu huyu ameingia kwenye tuzo hizi kwa kua yeye katika uchaguzi mkuu wa 2015 ndiye aliyekua mgombea ubunge mwenye umri mdogo kuliko wagombea wote nchini (21yrs) na alikua akigombea jimbo la Kibiti Mkoa wa Pwani kupitia chama cha ACT-Wazalendo.
Mwisho wa kupiga kura hizi ni trh 28'Dec'2016

Kwa maelezo zaidi tuwasiliane kupitia namba 0713660746 / 0762889549

Africa Youth Awards is a prestige award scheme with the prime aim of appreciating the works of young Africans in Africa and the Diaspora. Launched in 2014, the awards scheme was inspired by the lack of recognition for young Africans who have selflessly dedicated their lives to making sure the future of Africa is optimistic.

Place Your Vote View attachment 444097 View attachment 444098 View attachment 444099
Je ukiachana na kugombea ubunge amefanya kitu gani kingine cha ziada , ili tuweze kujiridhisha kwamba yuko vizuri katika masuala ya leadership.
 
Safari Safi

Safari Safi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Messages
2,549
Likes
1,586
Points
280
Safari Safi

Safari Safi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2016
2,549 1,586 280
Kama alishindwa ubunge, Ubora wake tunaujuaje wakati hatujui chochote kumhusu?
au unatushawishi kufanya kitu tusichokijua tu kwa rushwa ya maneno eti tutapata faida ya sifa kama taifa?
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
3,011
Likes
2,563
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
3,011 2,563 280
Siasa bila unafki hainogi, huyu angetoka ukawa wala maswali mengi yasingekuwepo.
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304