Sex Dysfunction | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sex Dysfunction

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mokoyo, Mar 24, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 1,635
    Trophy Points: 280
    Mahusiano mengi sana na ndoa nyingi sana zinaingia matatani kwa kosa la aidha kutoka nje ya ndoa au kukosa uaminifu. Lakini je kabla ya kuanza kuhisi mwenzio kutoka nje huwa unafikiri kuhusu "sex dysfunction"?. Je ni kweli kuwa tatizo hili limekuwa na kuongezeka sana kwa jinsia zote? Tujadili
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Sex as sex it has all to do with the brain and eating well, tatizo liko huku town because of stress life style na eating bad. Ila kwa kijiji ni noma, eating well and stress free thats why the number of babies its high, maana 19:00 hrs siku ishaisha baba na mama washaenda lala kaazi kwer kwer kwer
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kutoka nje ya ndoa kwaweza sababishwa na;
    1.upweke
    2.kutoridhishwa kimapenzi
    3.kutafuta pesa/mali
    4.kuchokana
    5.kulipiza kisasi
    6.kutafuta mtoto
    7.kukidhi tamaa ya mwili
    8.kunasa kwenye mtego wa mapenzi pasipo kujua
    9.Tabia ya kupenda kubadili badili
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 1,635
    Trophy Points: 280
    Je, haya yote uliyoyataja hapa si yanasababishwa na sex dysfunction?
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 1,635
    Trophy Points: 280
    Tufanyeje sasa? Bado sijakuelewa vizuri
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hiyo yenye red si kweli bali ni kujiendekeza tu.
     
  7. m

    major mkandala Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comm
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2017
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 1,635
    Trophy Points: 280
    Sana tu
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2017
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 1,635
    Trophy Points: 280
    Kweli
     
  10. xtaper

    xtaper JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2017
    Joined: Feb 22, 2015
    Messages: 597
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 180
    Wajuvi wa mambo waje kusaidia hapa
     
  11. baraka3

    baraka3 Member

    #11
    Jul 5, 2017
    Joined: Aug 10, 2014
    Messages: 40
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Ameshasema hapo kwenye kutoridhishwa kimapenz....kama mmojawapo anatatizo either hapigi gem vzuri au hasimamishi kabisa itapelekea mtu kutafuta nje ya box
     
  12. barakaglory

    barakaglory JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2017
    Joined: Feb 6, 2017
    Messages: 429
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 80
    Sababu zote hizo hazina maana2.
     
Loading...