Seriously natafuta msichana wa kuoa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seriously natafuta msichana wa kuoa!

Discussion in 'Love Connect' started by Master detectie, Dec 28, 2011.

  1. M

    Master detectie Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    see uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Daah mimi sifa zote ninazo
    ni mweupe
    nimefungasha
    ni mkiristo situmii kinywaji chochote
    nina miaka 25
    nina kazi nina mabiashara
    sijawai kuolewa
    sijawai kuzaa
    ila tatizo ni moja nina mimba ninakufaaaaa?
     
  3. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama hivyo vigezo ulivyovitaja hapo ndiyo siffa za mwanamke unayemtaka, nakushauri uendelee kukua ili uweze kutabua vigezo halisi vya mke mwema!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    njoo kwangu huyo kinda tutamlea halafu niongeze wa pili
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mh km hata MAJI hutumii una hatari!!!! KINYWAJI CHICHOTE????
    Smileeeeeeee:shock:
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    kama mke anatafutwa hv itakula kwako, hata pale jolly club na ambiance wanapojiuza machangu wapo wenye sifa kama hizo, wasomi wenye kazi zao na mabiashara pia. Funguka kijana, mke hatafutwi kama ufikiriavyo wewe.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Smile hicho ulichovuta si cha kawaida, nimechekaje?
     
  8. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahii kabisa kuwa mke hatafutwi hivi . ila naomba ufunguke na uweze kumueleza njia ambayo wewe unaiona kuwa inafaa labda sababu ndo ulipatia ama ulitoroshea huyo mke ulyenaye. na kama huwezi kutuanikia hilo hapa janvini basi njia yake ya kutafuta mwanamke hapa Jamiiforums ni halali kwa kuwa nayeye ni mwana Jamii anayetafuta mwnaJamii kisha waJamiiane na waweze kuongeza Jamii. nakutakia Heli ya mwaka mpya.
     
  9. k

    kijukuu kindo Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    B.O.G umenivunja mbavu mwayego.Duuh
     
  10. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Je una tembocard master!?
     
  11. M

    Master detectie Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umefeli kabla ya mtihani! Labda subiri kipindi cha pili utasaidiwa na upepo!
     
  12. M

    Master detectie Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ningehitaji machangudoa wanaojiuza nisingekuja humu maana wapo wamezagaa kila kona! Tuliza ball wewee!
     
  13. M

    Master detectie Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina mbwehacard master card!
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Jamani mimi nina misifa yote hiyo hapo juu... na ni mwalimu wa unyago. Get in touch please
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Acha kuota ....
     
  16. M

    Master detectie Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, pole sana huna space! Nakushauri kafundishe wamatumbi wanaotaka kukeketwa.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha!
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usisahau kuangalia hata huko mitaani pia wapo!!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huyu yupo availabo na anakizi vigezo vyote........
    tukupe mawasiliano undelee na mchakato wa posa??

    [​IMG]
     
  20. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    aliyekwambia wamatumbi wanakeketwa nani?
     
Loading...