serikali


J

jiga2009

Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
8
Likes
0
Points
0
J

jiga2009

Member
Joined Jul 3, 2008
8 0 0
kwa nini serikali yetu ya tz sio efficient na effective katika shughuli zake.Tatizo ni nini,mfano mipango mingi ya mendeleo huchelewa kutimizwa.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
kwa nini serikali yetu ya tz sio efficient na effective katika shughuli zake.Tatizo ni nini,mfano mipango mingi ya mendeleo huchelewa kutimizwa.
Ndugu yangu Jiga, tatizo ni 'u ze comedy' wa serikali yetu!

-Siku hizi serikali yetu haina mawasiliano wala mshikamano kila mtu anatwanga lwake, leo huyu akisema hili kesho huyu anasema vile, hakiwezi eleweka kitu hapa! (No co-ordination at all!)

- tatizo lingine linalo ikabili serikali yetu ni dhambi zilizo tendeka kuhakikisha inaingia madarakani, tukianzia na kundi la mtandao, kukwapua pesa zetu BOT nk. --Serikali yetu inalazimika kuundwa kwa shinikizo la kishikaji na kulipa fadhila, haiangalii uwezo wa mtu!

----Pia serikali inalazimika kutumia muda na nguvu nyingi kuzima/kunyamazisha ama kupoteza kabisa ushahidi kwa kuunda tume juu ya tume, ili mafisadi wasiguswe kwa kile wanacho dai wameshikilia usalama wa nchi kumbe ni kujua asilimia mia moja kwamba serikali yenyewe ni sehemu ya mafisadi, kwahiyo wanabaki kuangaliana nani amfunge paka kengele, kupakana mafuta kwa mgogongo wa chupa, na mazingaombwe kila kukicha!

Kwa mtaji huu ndugu yangu usitegemee lolote!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Ni namna serikali inavyopatikana au inavyoundwa........
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
183
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 183 160
Serikali ya kisanii na kiwizi tu hii. Ebu niambie mpango gani wa maendeleo umekuwapo tangu ichukue madaraka mbali na mpira?
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,795
Likes
856
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,795 856 280
na jamaa yuko ziarani tanga na atakaa huko kwa muda wa siku 9, nahuko nako ataahidi ya kuahidi halafu utekelezaji sifuri...lakini yote hayo ndo matokeo ya kuchagua sura badala ya wachapa kazi
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
79
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 79 0
na jamaa yuko ziarani tanga na atakaa huko kwa muda wa siku 9, nahuko nako ataahidi ya kuahidi halafu utekelezaji sifuri...lakini yote hayo ndo matokeo ya kuchagua sura badala ya wachapa kazi

Sioni shida kwa yeye kwenda Tanga maana wananchi wenzetu Tanga nao wana haki na raisi wao...asipotutembelea pia tutalalamika. Tumpeni nafasi afanye kazi badala ya kumlaumu kwa kila jambo
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
183
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 183 160
Sioni shida kwa yeye kwenda Tanga maana wananchi wenzetu Tanga nao wana haki na raisi wao...asipotutembelea pia tutalalamika. Tumpeni nafasi afanye kazi badala ya kumlaumu kwa kila jambo
Sawa kuwatembelea ni sawa lakini hakuna jipya la kufanya huko wewe mama!
Atawaacha na hali zile zile tu! Kwani muhimu ni rais kufika au rais kuhakikisha mambo yanakwenda? Kote alikokwisha tembelea na kutoa ahadi kibao tumesikia wabunge wa sisi emu wakilalama bungeni hakuna lolote limefanyika. Na huko Tanga wanaenda kuvuna hayo hayo?
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
79
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 79 0
Sawa kuwatembelea ni sawa lakini hakuna jipya la kufanya huko wewe mama!
Atawaacha na hali zile zile tu! Kwani muhimu ni rais kufika au rais kuhakikisha mambo yanakwenda? Kote alikokwisha tembelea na kutoa ahadi kibao tumesikia wabunge wa sisi emu wakilalama bungeni hakuna lolote limefanyika. Na huko Tanga wanaenda kuvuna hayo hayo?
Kwani akikaa Dar nako atafanya nini cha tofauti kama tayari inaonekana hafanyi kitu?
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Kura yangu japo isilete mabadiliko makubwa lakini this time haiwezi kwenda kwa mtu asiye na mipango an ambaye atashindwa kuelezea kinaga ubaga na kuni-convince kuwa yeye sio mwenzao.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,795
Likes
856
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,795 856 280
kwa kifupi watu wanahitaji maendeleo na si sura yake wala ahadi zake hewa...
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,795
Likes
856
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,795 856 280
there is no enouhgt asprin in the world for a hedache like him...kwa hiyo hayo ndo matokeo ya kumchagua JK
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
34
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 34 145
Unapokuwa na kikundi cha watu wachache wameshikiria serikali unategemea nini? hakuna kitu cha msingi kitakachofanyika zaidi ya kuigiza na kila member wa serikali anasema kivyake kwenye issue ambazo ni sensitive kwa jamii, matokeo yake gharama za maisha zinazidi kuescarate kila siku huku wao wakitanua kwa gharama za wananchi masikini.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Kura yangu japo isilete mabadiliko makubwa lakini this time haiwezi kwenda kwa mtu asiye na mipango an ambaye atashindwa kuelezea kinaga ubaga na kuni-convince kuwa yeye sio mwenzao.
Gm, safi sana, hilo ndo swala la msingi, hata mie this time kura yangu haipati ngo' na hakika inabidi hata mke/mme mtoto, mjakazi na hata mgeni aliyeko malangoni mwangu/mwako hakikisha siku hiyo kura yake haipotezi kwa msanii huyu, na chama kinacho kumbatia mafisadi! kidogo kidogo tutashinda!
 

Forum statistics

Threads 1,215,606
Members 463,308
Posts 28,554,053