Serikali zuia Wachezaji wenye sifa mbaya, hili la Morrison wacha lipite

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
52,368
24,090
Hapoo mtaokoaa majangaa MENGI yasjyoo na msingj kama ya Morrison

Ahsanteni kama mmeliona hili. Nashauri wakimalizama ya Morrison arudishwe Kwaoo akajifunze adabu na itakuwa MF kwa watakaokuja wakisikia watovu wanidhamu wanarudishwa malwaoo
 

Attachments

  • IMG-20200812-WA0019-702x950.jpg
    IMG-20200812-WA0019-702x950.jpg
    48.2 KB · Views: 1
Hapoo mtaokoaa majangaa MENGI yasjyoo na msingj kama ya Morrison

Ahsanteni kama mmeliona hili
Nashauri wakimalizama ya Morrison arudishwe Kwaoo akajifunze adabu na itakuwa MF kwa watakaokuja wakisikia watovu wanidhamu wanarudishwa malwaoo
Usikimbilie kupost tu edit your work kwanza

Sent from my SM-N910F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom