Serikali yetu ni sikivu, inajitahidi kuimarisha huduma za elimu

manyimbo

JF-Expert Member
Dec 23, 2011
628
500
Kweli serekali yetu imekumbana na changamoto nyingi mwaka wa 2013, lkn tutegemee kuwa mwaka wa 2014 itajitahidi na kufanya vizuri zaidi katika sekta ya elimu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom