Serikali yazifungia rangi za midomo "Lipstick" za Wema Sepetu


NGolo Kante

NGolo Kante

Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
16
Likes
63
Points
15
NGolo Kante

NGolo Kante

Member
Joined Feb 28, 2017
16 63 15
Serikali yafungia rangu za midomo za Mwanadada Wema Sepetu zinazojulikana kama "Kiss".

> Serikali imechukua uamuzi huo kwa kile kinachoeelezwa kuwa nimeshindwa kikidhi vigezo zilivyokuwa vinatakiwa.

> Kwa mujibu wa taarifa ya Mamlaka ya Chakula na Dawa(TFDA) pamoja Shirika la Viwango(TBS) imebainika kuwa rangi hizo za midomo zimegundulika kutokidhi kiwango cha kutumiwa na Mwanadamu.

======

Wema Sepetu's lipstick brand, aptly named 'Kiss', has been banned by the Tanzanian Government.

The famous actress, model and Diamond's ex-girlfriend launched the lipstick brand in 2015 on her 26th birthday where she also gifted herself with a Range Rover.

Reports indicate that the Tanzanian Government has now banned the product from its market for what it terms as failure to meet the necessary requirements.

It has been reported that prior to the ban, the product was off the shelves in various distribution stores in Dar es Salaam, a situation that saw the bongo movie A list actress reap generously from the investment.

According to the reports, the standard product watchdog in Tanzania TBS (an equivalent of Kenya's KEBS), and The Tanzania Foods and Drug Authority (TFDA) stopped the distribution of the lipstick saying that it had found out that it was unfit for human use.

- All Africa
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,474
Likes
7,469
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,474 7,469 280
Kama hazikidhi viwango ni kwa nini walimpatia kibali kwa mara ya kwanza?

Tuna mamlaka uchwara sana hasa hawa TFDA na TBS.

Mfano, dawa za binadamu wanazipitisha wenyewe baadae wana kuja na ngojera kuwa hazifai kwa matumizi ya binadamu ili hali walizipitisha.
Mfano, tangazo la juzi la TFDA kuhusu dawa.

Watanzania wanaopata madhara kwa kuzitumia hizo bidhaa ambazo mlizipitisha wenyewe ila leo mnaleta ngojera kuwa hazifai mnawasaidiaje kuangalia afya zao kama hawajaathiriwa na bidhaa mlizozipitisha kwa mbwembwe!?

Acheni roho za korosho ili nchi isonge mbele hata kama mtu siyo chama tawala au muhindi.

Vyama vya siasa visiwe vigezo vya kupima viwango na ubora wa bidhaa na huduma.
 
waefeso

waefeso

Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
90
Likes
80
Points
25
waefeso

waefeso

Member
Joined Mar 29, 2017
90 80 25
Mbna zimeuzwa huu mwaka wa pili na anakuja na nyingine zinaitwa liquidmatte mjipange maccm hamuwezi kumfelisha katu
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,535
Likes
5,300
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,535 5,300 280
Walizipaka zikawachubua midomo?
 
Once set

Once set

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2017
Messages
320
Likes
395
Points
80
Once set

Once set

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2017
320 395 80
Kama hazikidhi viwango ni kwa nini walimpatia kibali kwa mara ya kwanza?

Tuna mamlaka uchwara sana hasa hawa TFDA na TBS.

Mfano, dawa za binadamu wanazipitisha wenyewe baadae wana kuja na ngojera kuwa hazifai kwa matumizi ya binadamu ili hali walizipitisha.
Mfano, tangazo la juzi la TFDA kuhusu dawa.

Watanzania wanaopata madhara kwa kuzitumia hizo bidhaa ambazo mlizipitisha wenyewe ila leo mnaleta ngojera kuwa hazifai mnawasaidiaje kuangalia afya zao kama hawajaathiriwa na bidhaa mlizozipitisha kwa mbwembwe!?

Acheni roho za korosho ili nchi isonge mbele hata kama mtu siyo chama tawala au muhindi.

Vyama vya siasa visiwe vigezo vya kupima viwango na ubora wa bidhaa na huduma.
mkuu usiumize kichwa katika hili

Ni uccm na uchdema ndio umeamua hili
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,474
Likes
7,469
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,474 7,469 280
mkuu usiumize kichwa katika hili

Ni uccm na uchdema ndio umeamua hili
Nchi inakuwa ya kipumbavu tukiishi kwa kutegemea milengo ya kivyama.

Binafsi, siyo mfuasi wa chama chochote cha siasa ila kufanya figisu figisu kwa wengine kwa sababu ya vyama na siasa ni utapeli wa wazi.

Very pathetic kabisa.
 
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
3,386
Likes
4,093
Points
280
Age
26
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
3,386 4,093 280
Pogba akitoka kwa kaka yake huko Uganda atasema mafisadi hayana rangi tunaendelea kuyanyorosha
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,707
Likes
3,527
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,707 3,527 280
Kama hazikidhi viwango ni kwa nini walimpatia kibali kwa mara ya kwanza?

Tuna mamlaka uchwara sana hasa hawa TFDA na TBS.

Mfano, dawa za binadamu wanazipitisha wenyewe baadae wana kuja na ngojera kuwa hazifai kwa matumizi ya binadamu ili hali walizipitisha.
Mfano, tangazo la juzi la TFDA kuhusu dawa.

Watanzania wanaopata madhara kwa kuzitumia hizo bidhaa ambazo mlizipitisha wenyewe ila leo mnaleta ngojera kuwa hazifai mnawasaidiaje kuangalia afya zao kama hawajaathiriwa na bidhaa mlizozipitisha kwa mbwembwe!?

Acheni roho za korosho ili nchi isonge mbele hata kama mtu siyo chama tawala au muhindi.

Vyama vya siasa visiwe vigezo vya kupima viwango na ubora wa bidhaa na huduma.
Vyombo vyetu hupima kupitia wananchi wake. Yaani mkishatumia ndo tunajua vina madhara au lah!!!!!
 
waefeso

waefeso

Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
90
Likes
80
Points
25
waefeso

waefeso

Member
Joined Mar 29, 2017
90 80 25
Bado kidogo tutasikia movie zake hazina ubora atafungiwa kufanya movie tz ya viwanda wema usikate tamaa vita ni vita muraaaah
 

Forum statistics

Threads 1,213,438
Members 462,123
Posts 28,477,878