Serikali yatoa Tumaini Mahakama ya Kadhi


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,533
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,533 280
Source: Mwananchi

Uzuri wa hawa jamaa 'project' yao hata ikae miaka 100 huwa hawaachi wala kukata tamaa

LAZIMA Tanzania iingizwe kwenye sheria katili na baguzi za kiarabu.

Wacha nichape kazi nijenge nchi yangu masikini.
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
ha ha ha nacheka ingawa sio mazuri
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Ubaguzi wa kidini huo na kama ni hivyo wakristo nao wadai mahakama yao kwani TZ ina dini siku hizi?
 
K

kim jong ii

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
0
K

kim jong ii

Member
Joined Nov 3, 2010
42 0 0
Mahakama ya Kadhi ni Lazima upende usipende kwani nyie mlizuiliwa???
 
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
555
Likes
47
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
555 47 45
Huu ni upuuzi. Suala linafikiwa mwafaka, lakini linarudi kama halikuwahi kujadiliwa. Mimi nashangaa sana. Mungu wasaidie watoto wako maana wanapotea kwa kukosa maarifa. Waangazie ee Bwana Yesu ili waweze kuwa na maarifa.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
Mahakama ya Kadhi ni Lazima upende usipende kwani nyie mlizuiliwa???
nani kakwambia ni lazima!??? na nani kakuzuia kuiunda msikitini bila kushilikisha Serikali!?
Msiingize mahakama ya Kadhi kwenye uongozi wa nchi pelekeni MISIKITINI HUKO!
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
tanzania inaenda kubaya sasa ipo cku wakatoliki nao watadai mahakama yao kama waislamu je itakuwaje..?
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Source: Mwananchi

Uzuri wa hawa jamaa 'project' yao hata ikae miaka 100 huwa hawaachi wala kukata tamaa

LAZIMA Tanzania iingizwe kwenye sheria katili na baguzi za kiarabu.

Wacha nichape kazi nijenge nchi yangu masikini.
Dalili ya watu kuja kuanza kuikimbia TAnzania inaonekana sasa. Sijui kama watu watakubali SHaria law
 
K

kim jong ii

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
0
K

kim jong ii

Member
Joined Nov 3, 2010
42 0 0
Hayo ni maneno yenu wakosaji. Tatizo ni nini kuwa na mahakama ya kadhi? Wewe unasema lishajadiliwa, Je unajua maana ya Muslims kuwa na mahakama ya Kadhi?
Mi nachojua ni vizuri na halina ubaya wowote. Kama wewe unajitahidi kwa huo uwezo wako mdogo wa kuupiga vita Uislam unajisumbua bure coz hata hao unaowalamba miguu walichemka. Pole wewe na uache kuleta udini hapa.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
hayo ni maneno yenu wakosaji. Tatizo ni nini kuwa na mahakama ya kadhi? Wewe unasema lishajadiliwa, je unajua maana ya muslims kuwa na mahakama ya kadhi?
Mi nachojua ni vizuri na halina ubaya wowote. Kama wewe unajitahidi kwa huo uwezo wako mdogo wa kuupiga vita uislam unajisumbua bure coz hata hao unaowalamba miguu walichemka. Pole wewe na uache kuleta udini hapa.
we mawazo yako madogo nani anayeleta udini?? Kama si wewe unayesaport mahakama ya kadhi!
 
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
492
Likes
84
Points
45
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
492 84 45
Mimi binafsi sikupenda kabisa kauli ya Dr. Bilal kuongelea mahakama ya Kadhi kitu ambacho naona ni delicate sana kwa nchi yetu ambayo imekumbwa na udini wa hali ya juu hasa wakati wa uchaguzi na katika serikali ya kipindi hiki.

Yeye kama makamu wa Rais hakupaswa hata kidogo kuanza kuwatia moyo waislamu kuwa serikali inashuhulikia mahakama ya kadhi hali ni swala linalohitaji baraka za bunge na wananchi. Alipaswa kuwa mwangalifu kwa kauli zake and not kukurupuka na kuongea mambo yasiyo ya msingi akisahau kuwa kampeni zimekwisha. Hii ndio shida ya kuweka watu kwenye uongozi just kuwaridhisha mashabiki badala ya kuangalia competence.

Hili swala la mahakama ya kadhi litachochea sana machafuko ya kidini Tanzania kwani naamini ni wakristo wengi pamoja na baadhi ya waislamu ambao hawataki kusikia kitu kinaitwa mahakama ya kadhi kwenye katiba ya nchi hii. Kwa nchi kama Tanzania ambayo imezungukwa na Pwani zilizojaa udini mkali wa kiislamu kwa kuangalia tu matokeo ya kura za kwenye uchaguzi wa 2010 katika maeneo hayo; ni hatari sana kuanza kufavor dini moja na kuacha zingine. No wonder waislamu walikuwa wanapiga kampeni za aidha kumchagua Kikwete au CUF wakitaka nchi iongozwe na waislamu watupu.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
tanzania inaenda kubaya sasa ipo cku wakatoliki nao watadai mahakama yao kama waislamu je itakuwaje..?
Daini mlikatazwa Tanzania sio ya wakristo mzee!!!
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Mimi binafsi sikupenda kabisa kauli ya Dr. Bilal kuongelea mahakama ya Kadhi kitu ambacho naona ni delicate sana kwa nchi yetu ambayo imekumbwa na udini wa hali ya juu hasa wakati wa uchaguzi na katika serikali ya kipindi hiki.

Yeye kama makamu wa Rais hakupaswa hata kidogo kuanza kuwatia moyo waislamu kuwa serikali inashuhulikia mahakama ya kadhi hali ni swala linalohitaji baraka za bunge na wananchi. Alipaswa kuwa mwangalifu kwa kauli zake and not kukurupuka na kuongea mambo yasiyo ya msingi akisahau kuwa kampeni zimekwisha. Hii ndio shida ya kuweka watu kwenye uongozi just kuwaridhisha mashabiki badala ya kuangalia competence.

Hili swala la mahakama ya kadhi litachochea sana machafuko ya kidini Tanzania kwani naamini ni wakristo wengi pamoja na baadhi ya waislamu ambao hawataki kusikia kitu kinaitwa mahakama ya kadhi kwenye katiba ya nchi hii. Kwa nchi kama Tanzania ambayo imezungukwa na Pwani zilizojaa udini mkali wa kiislamu kwa kuangalia tu matokeo ya kura za kwenye uchaguzi wa 2010 katika maeneo hayo; ni hatari sana kuanza kufavor dini moja na kuacha zingine. No wonder waislamu walikuwa wanapiga kampeni za aidha kumchagua Kikwete au CUF wakitaka nchi iongozwe na waislamu watupu.
Hizo scaremongering machafuko hayawezi kuja kwasababu ya mahakama ya kadhi. Ndio maana sasa napata picha kwanini baadhi ya wapinzani wameshindwa kumbe ubaguzi wa kidini unawasumbua. Tanzania yetu sote mkuu!!!
 
K

kim jong ii

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
0
K

kim jong ii

Member
Joined Nov 3, 2010
42 0 0
Hizo scaremongering machafuko hayawezi kuja kwasababu ya mahakama ya kadhi. Ndio maana sasa napata picha kwanini baadhi ya wapinzani wameshindwa kumbe ubaguzi wa kidini unawasumbua. Tanzania yetu sote mkuu!!!
Big up mkuu, Una support yangu.
 
A

A Lady

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
103
Likes
0
Points
0
A

A Lady

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
103 0 0
Jamani hii nchi haina dini!!!! Kwanini Watanzania walipe kodi kusupport mahakama ya kadhi na huku hii nchi sio ya kidini? Au hii kodi itakuwa inakusanywa kutoka kwa waislamu pekee au ndo mwanzo wa mpasuko wa nchi? Acheni ushabiki! Kama mnataka mahakama ya kidini then mko kwenye wrong country!
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Big up mkuu, Una support yangu.
Kaka tupo pamoja hizi tactics za baadhi ya watu kudhani eti tanzania ya kikiristo zinaniboa sana. In fact kwa statistics waislamu ni wengi kuliko madhehebu mengine yote. Lakini kwakuwa jamaa walihodhi madaraka tangia enzi za nyerere wanataka kutufanya waislamu tuwe underdogs kila siku kuleta mada zenye kuchafua tu hali ya hewa. Tutaumana humu ndani mpaka kieleweke hii karne ni nyengine wazee.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Jamani hii nchi haina dini!!!! Kwanini Watanzania walipe kodi kusupport mahakama ya kadhi na huku hii nchi sio ya kidini? Au hii kodi itakuwa inakusanywa kutoka kwa waislamu pekee au ndo mwanzo wa mpasuko wa nchi? Acheni ushabiki! Kama mnataka mahakama ya kidini then mko kwenye wrong country!
Haya unaona mkiona hamna hoja mnakimbilia kudai Tanzania haina dini ila watu wake wana dini what a crap!!!!
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,969
Likes
224
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,969 224 160
Hivi somalia nao wana mahakama ya kadhi?
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Hayo ni maneno yenu wakosaji. Tatizo ni nini kuwa na mahakama ya kadhi? Wewe unasema lishajadiliwa, Je unajua maana ya Muslims kuwa na mahakama ya Kadhi?
Mi nachojua ni vizuri na halina ubaya wowote. Kama wewe unajitahidi kwa huo uwezo wako mdogo wa kuupiga vita Uislam unajisumbua bure coz hata hao unaowalamba miguu walichemka. Pole wewe na uache kuleta udini hapa.
Muslimu for muslimu not for all TAnzanian. Hivi Kodi zitokanazo na kuuza nguruwe, Pombe nazo zaweza endesha mahakama ya kadhia.
 

Forum statistics

Threads 1,238,861
Members 476,196
Posts 29,334,604