Serikali yatoa sh. 100m kwa atakaefanikisha kukamatwa kwa magaidi wa Arusha


N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,305
Likes
1,633
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,305 1,633 280
Ripoti iliyosomwa na Lukuvi hivi punde amehitimsha kwa kutoa hiyo Bingo ya sh milioni 100 kwa atakayefanikisha kukamatwa kwa wahusika wa milipuko Arusha.

serikali makini ya CCM baada ya kuunda tume makini inayoonfgozwa na CJHAGONJA na MULUNGU, sasa imeahidi milioni mia kwa atayemfichua aliyelipua bomu kwenye kampeni za chadema katika eneo la SOWETO.
hii naona ni kama fisi kuunda tume na kutangaza zawadi kwa aliye muua swala. hebu TUTAFAKARINI hapa enyi Wanaharakati, Magamba na Magwanda.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Waache upuuzi,wanayapanga wao kwa kuahidiana dau sio! Nchi imewashinda
 
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,794
Likes
72
Points
145
Age
20
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,794 72 145
CCM mchimba kisima kaingia mwenyewe...........Mwigulu ni janga la kitaifa
 
Frank King

Frank King

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
1,266
Likes
444
Points
180
Frank King

Frank King

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
1,266 444 180
LUKUVI LUKUVI...Hivi kwanini kila jambo kwao hutanguliza fedha,na ndio maana rushwa imekuwa mbele ktk nchi hii sababu msingi wake ndio huu kila kitu fedha.kuna umuhimu gani wakuwa na vyombo vya usalama sasa???eeh ndiyo bora visiwepo ili itumike hiyo mbinu aliyoisema Lukuvi.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Kuna wengi walikuwa wanaleta taarifa holela hapa haya sasa nafasi hiyo ya kupeleka taarifa ya uhakika na unatajirika.
 
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
207
Likes
0
Points
33
Age
39
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
207 0 33
Hawa hapa. Nirushie iyo hela yenu ya lawalawa fasta kama mpo serious. Namba yangu ya mpesa ni maalum hii hapa 788743 38557. Mbaya wenu huyu hapa:

Mwigulu alikuwa Arusha kwa Kazi Maalum ya Serikali ya Watu China. Hiyo Kofia aliyoivaa Mkoani Mbeya na Arusha ni Kofia ya Jeshi la China linaloitwa The Chinese Red Army.

Yuko kwenye kazi Maalum ya Jeshi la China. Mwigulu ndo huyu hapa:

View attachment 97862

Waliomtuma hawa hapa:


View attachment 97865
View attachment 97864
View attachment 97863 View attachment 97866


Ripoti iliyosomwa na Lukuvi hivi punde amehitimsha kwa kutoa hiyo Bingo ya sh milioni 100 kwa atakayefanikisha kukamatwa kwa wahusika wa milipuko Arusha
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Wasinge tumia polisi na mabomu ya machozi na risasi mngekuta huyo mtu yupo kwenye byombo vya usalama, walitisha watu ili lengo lao litimie, kama mnataka amani ya kweli ccm acheni kudhoofisha upinzani kwa kutumia polisi,
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280
Kufa kufaana
Watu wanamwagwa damu zao badala ya serikali kusimamia amani na ukamatwaji wa muhusika,wao wanatanza kumwaga mamilion.watu si watafanya mtaji huo kwa style hii??

Wanazitoa wapi pesa hizo,ziko kwenye bajet ipi??

Pumbavu CCM...
 
BEDO NYALUTOGO

BEDO NYALUTOGO

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,324
Likes
90
Points
145
BEDO NYALUTOGO

BEDO NYALUTOGO

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,324 90 145
Inamaana serikali imeshndwa kuwapata ?
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Siyo kutumia keyboard nyuma ya JF Id peke yake. Serikali imewapa changamoto ya kuvua JF ID na kujipatia Tsh 100,000,000.

This is life changing bonanza.

Kuendelea kupiga kelele na kudai unamfahamu aliye nyuma ya mlipuko ni kuendeleza uzandiki, majungu na fitina ikichukuliwa kuwa Tsh 100,000,000 is out for grab.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
Sisi hatumjui, hiyo hela wampe zawadi Mwigulu....
 
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Likes
0
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0 0
kama ni kweli wananchi waliwashambulia polisi. ukamataji wa mhusika au wahusika utakua mgumu
 
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Likes
0
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0 0
Sisi hatumjui, hiyo hela wampe zawadi Mwigulu....
tuache kupayuka. mwenye ushahidi na mwigulu au mtu mwengine, aupeleka polisi. kuna watu wanadai wana mkanda unaoonesha mhusika. hii ndiyo fursa muhimu ya kupeleka ushahidi. ukipeleka ushahidi faida zitakua mbili. kwanza mhalifu au gaidi atajulikana na kukamatwa, na pili utapata mamilioni ya fedha.
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852