Serikali yatoa rukhsa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatoa rukhsa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Sep 20, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hatimaye serikali imetoa rukhsa kwa watu binafsi kuanzisha makampuni ya uzalishaji umeme na kuiuzia serikali.Tamko hili limetolewa na waziri wa nishati na madini,william ngeleja akidai kwamba yote hii ni mikakati ya kuhakikisha Tanzania inapata nishati ya umeme ya kutosha.
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    sera ya CHADEMA .moja ya vipaumbele vya waziri kivuli wa nishati na madini
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,602
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Mh,magamba wameachia? siami, Mkuu sosi pliz..!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Tunaelekea kuliacha giza. Kwanini wasiwauzie wananchi direct? Ili wapange bajeti wenyewe kama yalivyo makampuni ya simu.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Copy Na Paste. Mijamaa ya CCM mivivu kweli kufikiri imeamua kuiga sera ya CHADEMA. Bao jingine hilooo
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    wamebana wameachia ssa kazi kwao
     
Loading...