Serikali yatimua wanafunzi UDSM


Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Muda mfupi uliopita, waziri wa Elimu na Mafunzo ya ufundi, prof Jumanne Maghembe, amelitangazia Bunge kuwa serikali imefuta udahili wa wanafunzi takribani 300 wa Chuo Kikuu Dar es Salaam.
Katika maelezo yake, Prof Maghembe alisema kuwa wanafunzi hao wametimuliwa baada ya kukaidi amri ya uongozi wa chuo iliyowataka warejee madarasani.
Miongoni mwa waliotimuliwa ni wale waliogoma kuanzia juzi (zaidi ya 250) na wengine 38 ambao jana walikamatwa na polisi katika vurugu na leo wamefikishwa mahakamani kisutu wakikabiliwa na kesi 3 rofauti.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Ndio Naona Kuna Wanafunzi Hapa Hall 7 Wanalia Kwa Uchungu
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Huu uonezi wa hali ya juu
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Natumaini Maghembe ataelezea hizi habari zinazovuma hapa kuwa polisi wameua mama mjamzito mwanafunzi wa UD aliyekuwa anaendelea na maisha yake hapo shuleni!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
394
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 394 180
It is about time that UDSM is being run as a private entity and no longer a government institution. Serikali imeshindwa kuendesha UDASA.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Sijui tutaendelea kufukuza wanafunzi lini? Aibu tupu! Tunaacha kuwafukuza kazi wanaotuibia, tunakimbilia kufukuza wanafunzi?

JK vipi rais wetu, migogoro inatatuliwa kwa mazungumzo na sio ubabe!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
ni yale yale ya utawala wa Msolla! hivi kweli Tanzania hatuna watu wenye akili timamu ambao wanaweza kukaa chini na kutatua matatizo ya Mlimani? Tuombe wawekezaji waje kutuonesha jinsi ya kuendesha Chuo Kikuu cha Taifa...?
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,163
Likes
1,598
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,163 1,598 280
Is this measure not (too) excessive? Au ndivyo tulivyo...kutumia akili kidogo, mabavu mengi.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Lunyungu Mimi Nakutafuta Sana Kama Uko Maeneo Haya Ya Udsm

Sasa Hivi Najuka Utawala Tuonane Hapo Hill Park Kama Una Muda Numbre Yangu Ni 0713 620278

Sina muda mchafu wa kuonana na wewe lakini kwa faida yako .Nimevaa sharti makini la cardet , Jeas na timberland za nguvu .Naondoka Utawala naelekeo pale kituo cha Polisi .So kazi kwako na wambeya wenzio.

Wale wote waliodhani CCM ni msaada sasa wanajionea kwamba JK ana maonevu na wezi wote wanalindwa .Tunangoja kujua habari za kufa kwa mwanafunzi bado ni kimya kikuu hapa .
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Is this measure not (too) excessive? Au ndivyo tulivyo...kutumia akili kidogo, mabavu mengi.
Wameingilia uchaguzi, wamefukuza viongozi, wamepiga mabomu wanafunzi bila sababu yoyote, kuna habari kuwa wameua mwanafunzi mjamzito, wamekamata wanafunzi usiku wa manane, hii ni hitimisho la udikiteta, ufisadi na "uuaji" wa Mkandara (ambaye ni mshauri wa Kikwete wa masuala ya siasa).
 
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
33
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
346 5 33
make mind always think about future,no education??? still ufisadi around
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Mukandala amekanusha kufa kwa mwanafunzi yeyote, anasema alipatwa na mshituko mkutokana na mimba na yupo katika hospitali moja huko mikocheni anatibiwa
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,568
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,568 280
This is sad story, hawa UDASA wapoje na Waziri Prof. Mzima haoni kama kufukuza wanafunzi siyo suluhisho? Halafu wanasema walikamatwa wanafunzi 39, waliofikishwa leo mahakamani ni 38 tu, huyu mmoja yupo wapi? kama wameua kweli si waseme? Duu ufisadi hadi kwenye masuala ya jamii!!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Mukandala amekanusha kufa kwa mwanafunzi yeyote, anasema alipatwa na mshituko mkutokana na mimba na yupo katika hospitali moja huko mikocheni anatibiwa
Hata kama mimba imetoka bado ni uuaji huo. Damu iko mikononi mwa Mkandara na asileta maneno ya wanasiasa hapa kuwa amesikitishwa na vitendo vya FFU ambao yeye ndiye chanzo cha kuwaleta hapo chuoni in the first place.

Mkandara kuanzia sasa atapewa jina la muuaji hapa JF!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
This is sad story, hawa UDASA wapoje na Waziri Prof. Mzima haoni kama kufukuza wanafunzi siyo suluhisho? Halafu wanasema walikamatwa wanafunzi 39, waliofikishwa leo mahakamani ni 38 tu, huyu mmoja yupo wapi? kama wameua kweli si waseme? Duu ufisadi hadi kwenye masuala ya jamii!!
Nziku,

Yaani wanajichanganya kweli kwenye suala la wanafunzi waliokamatwa na hiyo ya kifo cha mama mja mzito. Kuna taarifa kuwa wanafunzi wawili wa sayansi ya jamii hawajulikani walipo.

Inawezekana wameua zaidi ya mtu mmoja hapa!
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Ila inashangaza ee

wanatafuta haki wanauliwa,wanafukuzwa wanatiwa marungu na wanatiwa polisi.Tena mwanafunzi tuu

Wezi wanaohatarisha maisha yetu,wanaoua kwa kutuibia mabilioni ya sh wanapeta tu
Chenge,Msabaha,karamangi,mkapa balali,azizi hawatiwa hata kiboko
duuuuuu
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,645
Likes
803
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,645 803 280
Sasa Prof Maghembe anataka kuingia katika Kundi la Mafisadi, maana kuwanyima watu haki yao ya Msingi tena wanafunzi tunao wategemea waje kuchukua au kuongoza taifa in future ni kitu cha kusikitisha na kisicho ingia akili kwa mtu mwenye akili kama wewe, labda ukiwa umepata Denge lua. Please acha kusikiliza taarifa Potofu za Prof Mkandara.
Plse Maghembe Raise up to you Status Mzee.
Kwa Mfano wanafunzi hawapatiwi maji kisa Pump mbovu kumbe ni creation ya mradi wa watu ili wa-supply maji. Ni jambo zuri, mbona shida zingine tunajitakia? au ndio njia za kuongeza ajira na Mabilionea wa Ari mpya?
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Tena kuna habari nyingine kuwa wanafunzi 38 waliokamatwa jana wamefikishwa mahakama ya kisutu, wanakabiliwa na kesi 3 tofauti. wengine wamepata dhamana, wengine wamepelekwa mahabusu
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
853
Likes
44
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
853 44 45
Jamani hizi habari za kifo kama kweli zinatisha sana tena sana...can someone confirm..

Halafu wakati wa matatizo ya nchi huyu kisura wetu hutukomea...jana alionekana akikwaa KLM baada ya kumsindikiza waziri mkuu norway..... sijui kama ni kweli
 

Forum statistics

Threads 1,237,614
Members 475,671
Posts 29,294,434