Serikali yashindwa kuondokana na aina moja ya pesa katika mzunguko!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yashindwa kuondokana na aina moja ya pesa katika mzunguko!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by emgitty06, Oct 8, 2012.

  1. e

    emgitty06 Senior Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni jambo la aiubu kwamba serikali hii ya hapa bongo imeshindwa kuokana na aina moja ya pesa na kubaki na nyingine. Kinachokera zaidi ni kwamba pesa ambazo ziliingizwa katika mzunguko kama mbadala, hazina viwango (zingatia noti ya shilingi 500). Hii iko wapi kwingine zaidi ya bongo? Vipi athari zake kiuchumi? Its very sad.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,305
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
    zilichapishwa wakati wa kuelekea uchaguzi 2010,hapo ushapata jibu baadhi ya hizo noti zilimpigia nani kampeni..2005 aliingia kwa pesa ya epa,2010 kaingia na mgao haramu wa noti mpya
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We unaonaje kaka. Hapa ni kuachia kila kitu kiende hivyohivyo ila tusikosee tena 2012.
     
  4. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Noti mpya zinachakaa haraka kuliko za zamani! noti za za zamani zina ubora kuliko noti mpya! Tanzania kuna maajabu we acha tuu.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inatokana na kuwa na serikali dhaifu!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wamefanya uhuni
     
  7. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Miongoni mwa yatakayonifanya nisimsahau Mukulo ni hili la kutuachia notes mbovu kupita maelezo.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,270
    Likes Received: 4,247
    Trophy Points: 280
    unafanya mchezo na kaka wa joyce banda eeeh?
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,553
    Likes Received: 9,299
    Trophy Points: 280
    hii ndio serikali ya BONGO mkuu inanikumbusha enzi za mugabe pesa ilipokuwa ngumu aliwachapishia wananchi minoti akawapa .... kilichotokea ONLY MUGABE KNOWS........
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Notempya ni ufisadi hata @Note mpya wa JF analijua hilo,
     
Loading...