Serikali Yashindwa Kulipa Mishahara


I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Likes
13
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 13 0
Wakati wa Mkapa tarehe 25 ya mwezi mishahara ilikuwa tayari, December, tarehe 20 mishahara ilikuwa imeshaingia watu wanapata moyo wa kazi. Huwezi amini hadi leo mishahara ya wengi wa wafanyakazi wa umma haijaingia. Mimi si mfanyakazi wa umma ila rafiki zangu wengi wanalia njaa. Ukiona serikali imeshindwa kulipa mshahara ujue imefika mwisho.
 
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
jamaa yangu kwenye system yupo ktk payroll hayupo......kakosa pay na anajibiwa ovyo
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,353
Likes
5,513
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,353 5,513 280
!
!
huku kweyu watu huwa wanawakopesha hao watumishi wa umma kwa riba, na makubaliano huwa yanakuwa mwisho wa mwezi sasa mwezi huu duh!yaani madeni yamedouble kama ulikopa laki moja na kutakiwa kulipa laki moja na arubaini, basi kwa sasa kwa sababu umezidisha muda wa kulipa inakuwa na themanini
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,139
Likes
121
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,139 121 160
Wakati wa Mkapa tarehe 25 ya mwezi mishahara ilikuwa tayari, December, tarehe 20 mishahara ilikuwa imeshaingia watu wanapata moyo wa kazi. Huwezi amini hadi leo mishahara ya wengi wa wafanyakazi wa umma haijaingia. Mimi si mfanyakazi wa umma ila rafiki zangu wengi wanalia njaa. Ukiona serikali imeshindwa kulipa mshahara ujue imefika mwisho.
Mkuu poleni sana na rafiki zako.
Ila kiukweli sisi klama serikali hatujashindwa kuwalipa isipokuwa tunafanya marekebisho kidogo ili wafanyakazi wetu wapate neema,wambie hao jamaa zako wawe na subra maana tumeamua kuwaongezea mshahara kwa asilimia 85% ili kukabiliana na hawa wahuni 'CHADOMO'
Cc Baba V
 
Last edited by a moderator:
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
1,577
Likes
33
Points
145
Age
29
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
1,577 33 145
Pesa zote si amepewa Zitto!? na anakugawia kama utakiri kuichukia CHADEMA!Mtafuteni!
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,474
Likes
42
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,474 42 145
wasilipwe wafanyakazi wa nchi hii sijui wanachokifanya zaidi ya ngono zembe maofisini, watumishi wakulipwa nchii hii ni mwaalimu wa shule ya msingi na sekondari pamoja na askari magereza, hao wengine hawastahili chochote ni mzigo kwa taifa.
 
Niambieni

Niambieni

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
626
Likes
15
Points
35
Niambieni

Niambieni

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
626 15 35
Wakati wa Mkapa tarehe 25 ya mwezi mishahara ilikuwa tayari, December, tarehe 20 mishahara ilikuwa imeshaingia watu wanapata moyo wa kazi. Huwezi amini hadi leo mishahara ya wengi wa wafanyakazi wa umma haijaingia. Mimi si mfanyakazi wa umma ila rafiki zangu wengi wanalia njaa. Ukiona serikali imeshindwa kulipa mshahara ujue imefika mwisho.
Mbona wengi walishapata?. kwani uliandikiwa kwenye makubaliano kuwa mshahara unatoka lini?. Tulifunze ku budget na kuweka hakiba.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,525
Likes
148
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,525 148 160
Pesa hakuna, zimetumika na kuliwa na akina Machange, Shonza, Mtela n.k kupitia kwa Zitto ili kuiua CDM.

Ritz, Simiyu Yetu, Faiza Foxy, Kitambiheshima njoo mjibu huku kwa nini serikali imeshindwa kulipa watumishi mishahara.

Tiba
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Nimeona uzi hapa unasema waziri husika anaumwa, sasa si mpaka apone ili aje kusaini hizo cheque watu waende bank? Nashauri tumuombee apone na kurudi kusaini wasije kukosa hata pesa ya sikukuu.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Acha wasilipwe tu, wafanyakazi wa serikali hii wanakera sana kwa rushwa.

Hivi Computer System Analyst afanyeje ili naye achukue Rushwa? naona umejeneloraizi sana au unadhani wafanya kazi wa Serikali ni Polisi, Trafic, maafisa wa TRA, wauguzi na watu wa aina hiyo baaaasi.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Kwishney,hizi pesa watakuwa wamepewa akina MM na vibaraka wake kununua watu watoe matamko ya kipuuzi bila wafanyakazi kujua!!!Kuna masalia nasikia hawalali wanazunguka nchi nzima kufanya lobbing kwa vibaraka wa prezo ili waitishe press,njaa mbaya sana...
Poleni wafanyakazi wa kikwete...waziri wa fedha ndio hivyo tena mtu ashaandaliwa wa kukaba gap(migiro)
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
wasilipwe wafanyakazi wa nchi hii sijui wanachokifanya zaidi ya ngono zembe maofisini, watumishi wakulipwa nchii hii ni mwaalimu wa shule ya msingi na sekondari pamoja na askari magereza, hao wengine hawastahili chochote ni mzigo kwa taifa.
Watake radhi waalimu na hao askari kwamba wao hawafanyi ngono??? au wao wanafanya ngono salama maofisini???
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,152
Likes
116
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,152 116 160
Japo na mimi ni mfanyakazi wa serikali na sijapata mshahara hadi leo, lakini wakati mwingine nafikiri wafanyakazi wa serikali wa Tanzania bora tu wacheleweshewe mishahara tu. Maana hawa watu kwa kujipendekeza CCM, utafikiri wao wanapata neema zaidi kuliko wengine. Na ukitaka ushahidi wa hili angalia hali ya upinzani mkoa wa Dar es salaam ambako ndiko kuna wafanyakazi wengi zaidi. Yaani wafanyakazi wa nchi hii ni mzigo usiobebeka kwa nchi yetu. Na huwa nadhani kwamba kuwa na hela ndiyo kunawapa kiburi. Bora tu waendelee tu kucheleweshewa mishahara iili hali zao zizidi kuwa ngumu na wakome kuipigia kura CCM.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Pesa hakuna, zimetumika na kuliwa na akina Machange, Shonza, Mtela n.k kupitia kwa Zitto ili kuiua CDM.

Ritz, Simiyu Yetu, Faiza Foxy, Kitambiheshima njoo mjibu huku kwa nini serikali imeshindwa kulipa watumishi mishahara.

Tiba
Sasa nimeanza kufumbuka macho kumbe ndiyo maana TISS hawakaguliwi hesabu zao? kumbe ndiyo maana Mkaguzi wa ndani wa pale magogoni alipostaafu tu akafa????
 
N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
183
Likes
132
Points
60
N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined Aug 16, 2013
183 132 60
Na hizi sherehe za uhuru zinazokaribia tarehe 9 si ndio watachota karibu hela zote hazina kama mwaka jana bilioni 60 zilivyotumika
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,811
Likes
32,100
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,811 32,100 280
Japo na mimi ni mfanyakazi wa serikali na sijapata mshahara hadi leo, lakini wakati mwingine nafikiri wafanyakazi wa serikali wa Tanzania bora tu wacheleweshewe mishahara tu. Maana hawa watu kwa kujipendekeza CCM, utafikiri wao wanapata neema zaidi kuliko wengine. Na ukitaka ushahidi wa hili angalia hali ya upinzani mkoa wa Dar es salaam ambako ndiko kuna wafanyakazi wengi zaidi. Yaani wafanyakazi wa nchi hii ni mzigo usiobebeka kwa nchi yetu. Na huwa nadhani kwamba kuwa na hela ndiyo kunawapa kiburi. Bora tu waendelee tu kucheleweshewa mishahara iili hali zao zizidi kuwa ngumu na wakome kuipigia kura CCM.
Kweli kabisa mkuu, mimi mke wangu ni mtumishi wa serikali lakini kila nikimweleza juu ya udhaifu wa CCM kusimamia serikali hataki kunielewa kabisa ila mshahara wake unapochelewa anaishia kunilegezea macho na kuniita majina yote mazuri.
Hawa watumishi wa serikali ngazi ya kati na chini ambao ndio wengi na wahanga ndio wanaotuangusha nchi hii kwa kushindwa kuwa na misimamo juu ya mabadiliko.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
CDM watawafilisi CCM kifedha baada ya CCM kufilisika kiakili.Uchaguzi uliorudiwa Arusha Mwigulu hakuwa na hela tena, sasa hivi watahitaji kuukubali ukweli kuwa bado uchaguzi unahitajika kwa kafulila,ahmed rashid
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,955
Likes
5,967
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,955 5,967 280
Acha wasilipwe tu, wafanyakazi wa serikali hii wanakera sana kwa rushwa.


Mkuu japo natumia simu lakini kwa moyo
mkunjufu usio na kinyongo chochote
nakuomba upokee "LIKE" .
 

Forum statistics

Threads 1,252,155
Members 482,015
Posts 29,798,437