Serikali yasema itagharamia mazishi na haitokabidhi fedha kwa familia


Replica

Replica

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
322
Likes
1,154
Points
180
Replica

Replica

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
322 1,154 180
Serikali imepokea bajeti ya mazishi ya Aquilina ya Tshs milioni 80 ila haitakabidhi fedha kwa familia isipokuwa itagharamia kila kitu.

Jana familia hio ilitengeneza bajeti kwa ajili ya mazishi mkoani Kilimanjaro yenye makadirio ya milioni 80 baada ya majadiliano na kuikabidhi kwa muwakilishi wa serikali.

whatsapp-image-2018-02-21-at-13-07-03-jpeg.699067
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,463
Likes
1,436
Points
280
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,463 1,436 280
Duh kwa hiyo hawana mpango wa kuwapa hata rambi rambi familia ya wafiwa
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,324
Likes
5,678
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,324 5,678 280
Serikali imepokea bajeti ya mazishi ya Aquilina ya Tshs milioni 80 ila haitakabidhi fedha kwa familia isipokuwa itagharamia kila kitu.

Jana familia hio ilitengeneza bajeti kwa ajili ya mazishi mkoani Kilimanjaro yenye makadirio ya milioni 80 baada ya majadiliano na kuikabidhi kwa muwakilishi wa serikali.
1. Magari yote yatatumiaka ya serikali na mafuta ya serikali.
2. Chakula chote kitatoka serikalini ( mchele kutoka hifadhi ya chakula, nyama kutoka ranchi za taifa, maharagwe hifadhi ya chakula ya taifa)
3. Jeneza kutoka karakana za magereza ( THey make best quality ).
4. MC na PA system tutatumia za wizara yoyote ( we have best PA systems, tunaweza azima hata TOT, we have good MC's for free).
5. Shughuli za kuchimba kaburi tutaweka vijana wa JKT na watakuja na vifaa vyote.

1. Posho ya viongozi wa seikali watakaoshiriki na kusafiri kwenda moshi msibani milioni arobaini,
2. chakula na vinywaji kwa viongozi wa serikali milioni 30,
3. posho za madereva wa serikali wakati wa shughuli nzima milioni 20.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
Serikali imepokea bajeti ya mazishi ya Aquilina ya Tshs milioni 80 ila haitakabidhi fedha kwa familia isipokuwa itagharamia kila kitu.

Jana familia hio ilitengeneza bajeti kwa ajili ya mazishi mkoani Kilimanjaro yenye makadirio ya milioni 80 baada ya majadiliano na kuikabidhi kwa muwakilishi wa serikali.
Wapigaji kila upande
 
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
1,992
Likes
3,380
Points
280
Age
33
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
1,992 3,380 280
Nalo neno imeongeza fursa kwa wadau zaidi.mfano endapo magari Jeshi posho drivers,service ,wawakilishi serikali nk
 
Google chrome

Google chrome

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
653
Likes
914
Points
180
Google chrome

Google chrome

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
653 914 180
1. Magari yote yatatumiaka ya serikali na mafuta ya serikali.
2. Chakula chote kitatoka serikalini ( mchele kutoka hifadhi ya chakula, nyama kutoka ranchi za taifa, maharagwe hifadhi ya chakula ya taifa)
3. Jeneza kutoka karakana za magereza ( THey make best quality ).
4. MC na PA system tutatumia za wizara yoyote ( we have best PA systems, tunaweza azima hata TOT, we have good MC's for free).
5. Shughuli za kuchimba kaburi tutaweka vijana wa JKT na watakuja na vifaa vyote.

1. Posho ya viongozi wa seikali watakaoshiriki na kusafiri kwenda moshi msibani milioni arobaini,
2. chakula na vinywaji kwa viongozi wa serikali milioni 30,
3. posho za madereva wa serikali wakati wa shughuli nzima milioni 20.
Hizo gharama mbona ni zaidi ya bajeti iliyotolewa na familia
 
Buobaty

Buobaty

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2017
Messages
314
Likes
280
Points
80
Buobaty

Buobaty

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2017
314 280 80
Familia ilikosa tu watu wenye msimamo nakuendelea kuwaamini hata wale wala rambirambi

Hili jambo lingesimamiwa na wananchi naamini lingeenda murua kabisa
iyo hela inatosha wao kununua mbunge na madiwani kadhaa kwao ndo kipaumbele chao inauma sana

Kuwaamini hawa watu nisawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano ona sasa ata wale wafiwa wanazidi kutoneshwa vidonda vyao

Yohana ata kama sio mtanzania kua na huruma ata na majirani zako tu
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
15,240
Likes
24,428
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
15,240 24,428 280
1. Magari yote yatatumiaka ya serikali na mafuta ya serikali.
2. Chakula chote kitatoka serikalini ( mchele kutoka hifadhi ya chakula, nyama kutoka ranchi za taifa, maharagwe hifadhi ya chakula ya taifa)
3. Jeneza kutoka karakana za magereza ( THey make best quality ).
4. MC na PA system tutatumia za wizara yoyote ( we have best PA systems, tunaweza azima hata TOT, we have good MC's for free).
5. Shughuli za kuchimba kaburi tutaweka vijana wa JKT na watakuja na vifaa vyote.

1. Posho ya viongozi wa seikali watakaoshiriki na kusafiri kwenda moshi msibani milioni arobaini,
2. chakula na vinywaji kwa viongozi wa serikali milioni 30,
3. posho za madereva wa serikali wakati wa shughuli nzima milioni 20.
Kwa bajeti yako hii ni zaidi ya milioni 80.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,187
Likes
4,825
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,187 4,825 280
Rambi rambi za ndugu,jamaa,marafiki,akina mnyika nk zipo
Angekuwa amepigwa risasi dada yako au mwanao unayempenda na kumsomesha kwa gharama kubwa usingekuwa na haya mawazo.
 
hilalahmed

hilalahmed

Senior Member
Joined
Dec 27, 2017
Messages
139
Likes
71
Points
45
hilalahmed

hilalahmed

Senior Member
Joined Dec 27, 2017
139 71 45
M80 NI posho kama alivyoainisha wewe huoni vyote chakula,mboga,mafuta,mc mpaka wachimbaji NI siriikali.wafiwa wataambilia pole na majonzi yasiyosahaulika.
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Likes
810
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 810 280
Duh kwa hiyo hawana mpango wa kuwapa hata rambi rambi familia ya wafiwa
Kwani ile bajeti ilikuwa ndo rambirambi? Hapo swala ni gharama kwanza mengine baadae
 

Forum statistics

Threads 1,252,030
Members 481,989
Posts 29,793,733