Serikali yaonya matumizi ya picha za Marais Wastaafu wa awamu za 2, 3 na 4

eden kimario

JF-Expert Member
Jun 13, 2015
10,195
2,000
Rais magufuli Léo amesema amesoma ripoti nzima n'a hajaona Mahali walipotajwa mkapa n'a kikwete
Na amesema waachwe wapumzike kwa kuwa walifanya kazi kubwa kulitumikia taifa

Nini maoni yako

Chanzo Chanel ten
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
18,890
2,000
Nchi za wenzetu hata ukifanya kosa leo uwe ni Rais, uwe Jaji - wewe ni ndani. Nchi za kiafrika kuna ka kulindana-lindana ambako ndiko kanatutafuna.
 

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,843
2,000
Tukihoji umakini na udhati wa vita/kampeni kwenye baadhi ya mambo tunastahili kusikilizwa.

NB:Mleta mada kichwa hakiendani na maudhui ndani ya waraka husika. Lakini hiyo content still inaacha taswira tata ya nia na mbinu za vita hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom