Serikali yangu itakuwa na vijana wengi maana wazee ndo wametufikisha hapa tulipo

MUGASHA THE HERO

JF-Expert Member
Mar 22, 2016
327
250
Serikali yangu itakuwa na vijana wengi maana wazee ndo wametufikisha hapa tulipo" (JOHN POMBE JOSEPH MAGUFURI)

baada ya kuwateua vijana kazaa Kama MIZENGO KAYANZA PITA PINDA na ANNA MAKINDA miezi michache iliyopita, Leo Raisi wetu mtukufu amemchagua mwingine machachali na mchapa kazi ndugu AUGUSTINE LYATONGA MLEMA kuwa mwenyekiti wa bodi ya taifa ya parole

Ama kweli kwa staili hii suruhisho la tatizo la ajira kwa vijana limepatiwa dawa


KIDUM CHAMA CHA MAPINDUZI
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
17,097
2,000
Uelewa ni shida kubwa. Alisema vijana wengi si kwamba wazee wasiwepo kabisa. Labda tuangalie kule NHIF aliko Makinda, wafanyakazi wengi ni vijana au wazee?
Katika uteuzi wa ma RC, DC, DAS na ma DED, wepi wengi? Vijana au wazee?
 

Chifu Nsyepa

Senior Member
Jul 9, 2016
106
225
Serikali yangu itakuwa na vijana wengi maana wazee ndo wametufikisha hapa tulipo" (JOHN POMBE JOSEPH MAGUFURI)

baada ya kuwateua vijana kazaa Kama MIZENGO KAYANZA PITA PINDA na ANNA MAKINDA miezi michache iliyopita, Leo Raisi wetu mtukufu amemchagua mwingine machachali na mchapa kazi ndugu AUGUSTINE LYATONGA MLEMA kuwa mwenyekiti wa bodi ya taifa ya parole

Ama kweli kwa staili hii suruhisho la tatizo la ajira kwa vijana limepatiwa dawa


KIDUM CHAMA CHA MAPINDUZI
Kama ni hivyo yeye, Mwakyembe, Magembe, Lukuvi wangepaswa kujiudhuru maana wao ni miongoni mwa wazee waliotufikisha hapa. #mvdaresalaam# #mabehewamabovu
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
14,696
2,000
Serikali yangu itakuwa na vijana wengi maana wazee ndo wametufikisha hapa tulipo" (JOHN POMBE JOSEPH MAGUFURI)

baada ya kuwateua vijana kazaa Kama MIZENGO KAYANZA PITA PINDA na ANNA MAKINDA miezi michache iliyopita, Leo Raisi wetu mtukufu amemchagua mwingine machachali na mchapa kazi ndugu AUGUSTINE LYATONGA MLEMA kuwa mwenyekiti wa bodi ya taifa ya parole

Ama kweli kwa staili hii suruhisho la tatizo la ajira kwa vijana limepatiwa dawa


KIDUM CHAMA CHA MAPINDUZI
Vijana wenyewe hata kuandika kunawashinda kazi mtaweza?
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,635
2,000
Serikali yangu itakuwa na vijana wengi maana wazee ndo wametufikisha hapa tulipo" (JOHN POMBE JOSEPH MAGUFURI)

baada ya kuwateua vijana kazaa Kama MIZENGO KAYANZA PITA PINDA na ANNA MAKINDA miezi michache iliyopita, Leo Raisi wetu mtukufu amemchagua mwingine machachali na mchapa kazi ndugu AUGUSTINE LYATONGA MLEMA kuwa mwenyekiti wa bodi ya taifa ya parole

Ama kweli kwa staili hii suruhisho la tatizo la ajira kwa vijana limepatiwa dawa


KIDUM CHAMA CHA MAPINDUZI
Kwani amekwenda kinyume? Sasa kwani hujui kuwa kama serikali ina vijana wengi kuliko wazee?
 

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
4,145
2,000
Kwa hizi sifa za zis gavament usishangae mpinzani kupewa wizara huko mbele.
 

Chimbukuru john

Senior Member
May 17, 2016
135
225
KIENDELEE KIDUMUUU KWA KWELI LAKINI ASAFISHEE WASAKATONGE WALIOKIKUMBATIA ENDAPO ATAPEWA FURSA.
LAKINI PIA ATAKAE KQBIDHIWA AJARIBU KUFANYA YAFANYWAYO NA BOSIIU
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom