Serikali Yalipa onyo Gazeti la Mtanzania


W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,143
Likes
9,437
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,143 9,437 280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,120
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,120 280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,262
Likes
55,156
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,262 55,156 280
Angalao safari hii wameonyesha busara kidogo, endeleeni kuwakumbusha sio kukimbilia kuwafungia
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Likes
1,189
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 1,189 280
Angalao safari hii wameonyesha busara kidogo, endeleeni kuwakumbusha sio kukimbilia kuwafungia
lakini tukubali tuna magazeti kihiyo mengi sana mhariri akikuvhukia basi anaweza kukuchafua mpaka ukome
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,262
Likes
55,156
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,262 55,156 280
lakini tukubali tuna magazeti kihiyo mengi sana mhariri akikuvhukia basi anaweza kukuchafua mpaka ukome
Wapeleke mahakamani lakini sio kuwafungia
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,878
Likes
384
Points
180
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,878 384 180
Mbona wanaliogopa gazeti lile linalotumiwa na Shekh Khalifa kueneza uchochezi na kumtuhumu mtukufu Rais kuwa anawabagua Waislamu?
Kumbe hawabaguliwi? Toba! Ikistaajabu ya push ups utayaona ya mungu mtu ...
 
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,996
Likes
1,089
Points
280
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,996 1,089 280
Angalao safari hii wameonyesha busara kidogo, endeleeni kuwakumbusha sio kukimbilia kuwafungia
Uwenda mmiliki wake hana mafungamano yoyote na UKAWA au ni mwenzetu. Kama siyo mwenzetu jaribu kupotosha ikipate cha moto.
 
PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
229
Likes
184
Points
60
PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
229 184 60
Mbona wanaliogopa gazeti lile linalotumiwa na Shekh Khalifa kueneza uchochezi na kumtuhumu mtukufu Rais kuwa anawabagua Waislamu?
Serikali Makini Inatoa Onyo/adhabu baada ya Kuprove Wrong, Inahitaji Muda Mfupi kuprove kuwa JK hakuwepo uwanjani. Kuliko Kuprove wrong Data za Sh Khalifa kwa hiyo Kuwa na subira kila kitu na wakati wake..
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,786
Likes
4,331
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,786 4,331 280
Number one

(1)TYRE.... = Ti re
(2)PURE... = Pu re..
(3)SKALEZ... = Ska lezi
(4)HOUSE... = Ho use
(5)HOLE... = Ho le...
(6)FIRE... = Fi re...
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,786
Likes
4,331
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,786 4,331 280
Makanusho Jazz Band! to be continue
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,523
Likes
18,158
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,523 18,158 280
Kwakweli hilo gazeti linastahili onyo, raia wengi huku mtaani waliamiani kweli aliezuiwa ni JK.

Habari kama hizi ni kuwachonganisha viongozi Na kuwasababishia mkanganyiko wananchi wa kawaida.

Ndio sie wengine tulishaacha kununua magazeti yao.!
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,797
Likes
4,573
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,797 4,573 280
Maandalizi ya kulifungia
Wenye akili tulishaona
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,053
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,053 280
Mimi nilikuwa na maswali mengi sana bila majibu baada ya kusoma ile taarifa kwenye gazeti. Taarifa ilisema JK alikaa masaa 8 uwanjani.
 
N

Nairobian

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
575
Likes
1,200
Points
180
Age
55
N

Nairobian

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
575 1,200 180
Napenda niichallenge serikali. Jumamosi Tarehe 19 November 2016, Rais kikwete alikuwa Dubai mida ya saa 5 usiku akiba akiwasili na ndege ya Emirates. Sasa hakuwaje uwanjani? Serikali inabidi Iwe makini katika matembo yake
 
mkulukunde

mkulukunde

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
312
Likes
194
Points
60
mkulukunde

mkulukunde

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
312 194 60
Kwakweli hilo gazeti linastahili onyo, raia wengi huku mtaani waliamiani kweli aliezuiwa ni JK.

Habari kama hizi ni kuwachonisha viongozi Na kuwasababishia mkanganyiko wananchi wa kawaida.

Ndio sie wengine tulishaacha kununua magazeti yao.!
Na aliyesema uongo kuwa tutapewa sukari bure tumfanyeje?
 

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953