Serikali yakiri kushtakiwa na makampuni ya Pangea Mineral Limited na Bulyanhulu Gold Mining

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,407
Points
2,000

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,407 2,000
Serikali imekiri Bungeni juu ya uwepo wa kesi hizo ambazo zote zilifunguliwa tarehe 03/07/2018 huko London katika mahakama ya kimataifa ya usuluhishi wa migogoro ya kibiashara ambapo Waziri wa Sheria, Prof.Kabudi alikuwa akijibu maswali ya Zitto alietaka kujua tuna kesi gani kama nchi katika mahakama za kimataifa.

Prof.Kabudi amezitaja kesi hizo kuwa ni shauri Na:LCIA Arbitration UN 173686 na shauri na: UN 1736867 ambapo amesema serikali imeshawasilisha utetezi wake mahakamani.

Maswali yote ya Zitto kwa kirefu kuhusu kesi hizi na majibu ya waziri kwa maandishi utayapata kupitia ukurasa wa twitter wa Zitto Kabwe.

Chanzo:Akaunti ya twitter ya Zitto
 

pundadumeafrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
1,628
Points
2,000

pundadumeafrika

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
1,628 2,000
walimpiga risasi bure Mh Lissu, T. A.
Lissu alionya juu ya uwezekano wa kushtakiwa kwa kutoheshimu mikataba ambayo CCM wenyewe bila kulazimishwa wakiwa na akili timamu waliisaini..
Uingereza walishawahi kututukana kwamba tunaongozwa na MKOSA MAARIFA anayeongozwa na mihemko !
 

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,831
Points
2,000

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,831 2,000
Mwanzo walikuwa wanasema uchumi unapaa na Tanzania inaongoza kwa uchumi wake kupanda barani Afrika, juzi Dr Mpango amekiri wazi kuwa uchumi wa nchi unaporomoka.

Walikuwa wanakataa serikali haijashitakiwa kwenye mahakama ya usuluhishi ya kimataifa, leo Dr. Kabudi kasema ni kweli makampuni ya Pangea Mineral Limited na Bulyanhulu Gold Mining yameishitaki serikali.

Kwa trend hii kuna siku serikali itakuja kukiri wazi kuwa inawajua wasiojulikana, inajua waliko Ben na Azory, inawajua waliomteka MO nk.

Wakati ni mwalimu mzuri sana tega sikio.
 

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
2,384
Points
2,000

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
2,384 2,000
Mwanzo walikuwa wanasema uchumi unapaa na Tanzania inaongoza kwa uchumi wake kupanda barani Afrika, juzi Dr Mpango amekiri uchumi wa nchi unaporomoka.

Walikuwa wanakataa serikali haijashitakiwa kwenye mahakama za usuluhishi za kimataifa, leo Dr. Kabudi kasema ni kweli makampuni ya Pangea Mineral Limited na Bulyanhulu Gold Mining yameishitaki serikali.

Kwa trend hii kuna siku serikali itakuja kukiri kuwa inawajua wasiojulikana, aliko Ben, na Azory, inawajua waliomteka MO nk. Tega sikio.
Sote tutanena lugha moja siku moja.
 

Forum statistics

Threads 1,380,818
Members 525,890
Posts 33,780,710
Top