Serikali yajivunia kuwa na Asilimia 57 ya wanafunzi waliopata zero Kidato cha Nne 2012


S

Shafiri

Member
Joined
May 5, 2013
Messages
98
Likes
0
Points
0
Age
47
S

Shafiri

Member
Joined May 5, 2013
98 0 0
Katika hali isiyo ya kawaida, wabunge wengi wa CCM waliochangia hotuba ya Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi wameoneshwa kufurahishwa na matokeo mapya yaliyotangazwa na Kawambwa baada ya yale ya awali kufutwa. Wanadai kuwa matokeo ya awali hayakuwa sahihi na ndiyo maana asilimia 65 ilionekana kuwa wamefeli. Sasa mambo yamekuwa mazuri maana waliofeli ni asilimia 57 ikilinganishwa na asilimia 43 waliofeli mwaka 2011. Kuongezeka kufeli kwa asilimia 10 ndani ya mwaka mmoja ni mafanikio au ni udhaifu?

Ama kweli siasa inaleta upofu, hivi kweli mtu anayejali nchi hii anaweza kufurahia hata haya matokeo yaliyotangazwa mara ya pili ambayo ni ya chini kuliko matokeo yoyote katika historia ya nchi hii

Div I 3,242 (0.87%)
Div II 10,112 (2.79%)
Div III 21,758 (5.8%)
Div IV 124,390 (33.54)
Div 0 211,090 (56.92)

Hongera sana serikali ya CCM kwa mafanikio makubwa katika elimu yanayoletwa na waziri wenu makini wa Elimu Shukuru Kawambwa
 
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,987
Likes
413
Points
180
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,987 413 180
Ni wagonjwa
 
K

Kokomili

Member
Joined
May 3, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
Age
35
K

Kokomili

Member
Joined May 3, 2013
96 0 0
Ni aibu kama watu waliopewa dhamana wanafurahia huo upuuzi. Hivi wanaopata I-III hawatakiwi kuzidi asilimia 10? Wanyonge tutaendelea kunyongwa kwenye nchi yetu kama viongozi wanafurahia matokeo hayo mabovu
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Wanaumwa hao, watoto wao wapo private

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653