Serikali yaabika baada ya kukanusha sasa Mgonjwa wa Ebora apatikana Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yaabika baada ya kukanusha sasa Mgonjwa wa Ebora apatikana Mwanza

Discussion in 'JF Doctor' started by Return Of Undertaker, Aug 11, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,376
    Likes Received: 8,524
    Trophy Points: 280
    Source tv iliyokanisha mara ya kwanza TBC ccm

    Ni mgonjwa wa ebora ambaye jeahatengwa kwenye dalili za ugonjwa wa ebora na sampuli zake zapelekwa Uganda kwa uchunguzi zaidi
     
  2. LOTIMA

    LOTIMA Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Mkuu mbona hueleweki? hebu rekebisha na utoe taarifa kwa kina.
     
  3. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mbona dr bangi amekanusha??
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka last time afsa afya wa Kagera alikanusha taarifa ambazo dr alizitoa!
    Sijui ilikuwa funika kombe mwanaharamu apite sasa Ebola imetinga mwanza sasa sijui yule suspect wa Karagwe anaendeleaje usikute wamemtorosha kwenda uganda ilimkuepuka aibu maana hii serikali yetu ni tia maji tia maji
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Yaaani serikali hii kila kitu wanakataa
     
  6. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahahahahaaaaa! Asante bana, nilikua sijacheka toka asubuhi.
     
Loading...