Serikali ya Tanzania yazuia ndege kutoka shirika la Kenya Airways kutua Dar, Kilimanjaro na Zanzibar

mwaswast

JF-Expert Member
May 12, 2014
12,493
2,000
Arguments hizi nime zisikia sana ni za kijinga mno, huoni kuwa tuna mashirika mengi ya nje yana routes zake Tz na yanapitia kenya yakirudi au kwenda katika nchi mbalimbali , kitendo cha kuzuia ndege kutoka Tanzania kuingia Kenya means mashirika yote hayo hayata weza kutua Kenya yakitokea Tanzania hivyo effects ni kubwa, hatua ya serikali ni sahihi sana.
Hatua ya mihemko tu! KQ ni mojawapo was ndege ambazo hazitoruhusiwa kuingia Kenya as long as zimetoka Tanzania... logic imekuingia?
 

mgosani

JF-Expert Member
Dec 25, 2014
724
500
Ndio shippers na importer watabadilisha flights nyingine. Business sio static ni dynamic mzee.
Na ndio maana hata tz wame order ndege ya mizigo kuzia hii dependence.
Kwani sababu ya kuzuia KQ hii mizigo haitofika bongo!?
Kama ni ishu ya Hao watalii watapanda KLM, turkey, Emirates, Swiss na nyingine. Kote KQ ilipokuwa inaenda flight za kuja bongo zipo. So Relax.
Yani wao waanzishe, alafu sisi ndo tuapologise na kuwaita kwenye table, hiyo ni weakness na inferiority. Atakayeona analoose na kuzidiwa atajishusha
WA-TZ uthubutu ni tatizo letu kubwa kupita maelezo
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
9,041
2,000
Kwahiyo tuwe subjected kwa kenya sababu JKIA ni flight hub EA au!? Nonsense
Nampo geza JPM kwa sababu analinda pride ya nchi kutokana na GoK. Kwani unahisi Kenya hii haita waumiza.
Let's wait and see badala ya kulalamika tu na kukosoa.
Mbona china na US wanapigana trade ban kila siku
Mzee,you dont have to like anybody !

We have to love the money,by any means neccesary!

We have to be subjected to money only and nothing else!

Emotions na blah blah zingine peleka Chato huko na ma-emotions yenu ya kike!

JKIA ni hub yetu ya hela,by any means neccesary we have to protect our interests!

We are still sleeping,we will never learn!

Ruka ruka ,piga garagaza,rusha tako hapa na kule,bado jawabu la Korona Tanzania hatuna!

Dunia inatuuliza na evidence hatuna,kaanza Kenya ku-ban,watafata wengine wote....ndio utaelewa dunia haiendeshwi kwa akili mufilisi za Chattle!
 

Sijijui

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
6,741
2,000
Kama hujui TANZANIA ndio nchi ya kuleta mlingano wa nguvu Kwa nchi yeyote hapa Afrika mashariki , kwahiyo utakaposema mbona wengine hawajafanya hivi huko kupungukiwa Kwa akili ,Yani umedhurumika kiuchumi unasubiri Burundi au kongo alalamike nawe ndo ulalamike du!! Ninyi ndio wale darasani mulikuwa munasema afadhali Mimi nimepata wastani wa 20 kuliko juma kapata 15 unashindwa kukumbuka kila mmoja aliletwa na mzazi wake tena Kwa wakati tofauti.unapaswa uangalie maslahi yako bila ya kuangalia je Malawi nae amedhurika au hapana ukiona Malawi au Burundi kadhurika useme bc kumbe sipo pekeyangu huko ni kukomaa kuanzia shingoni kuja chini .
Mkuu hivi ndege gani ya Tanzania ambayo imekuwa ikitua viwanja vya Kenya hapo kabla hadi tuone leo tumedhulumika kiuchumi
 

sjosh4

JF-Expert Member
Apr 10, 2020
771
1,000
Mzee,you dont have to like anybody !

We have to love the money,by any means neccesary!

We have to be subjected to money only and nothing else!

Emotions na blah blah zingine peleka Chato huko na ma-emotions yenu ya kike!

JKIA ni hub yetu ya hela,by any means neccesary we have to protect our interests!

We are still sleeping,we will never learn!

Ruka ruka ,piga garagaza,rusha tako hapa na kule,bado jawabu la Korona Tanzania hatuna!

Dunia inatuuliza na evidence hatuna,kaanza Kenya ku-ban,watafata wengine wote....ndio utaelewa dunia haiendeshwi kwa akili mufilisi za Chattle!
So what!? let see kama kama hatutapata hizo hela, kwahiyo tuwe watumwa sababu ya hela!?
We unahisi uamuzi wetu na wao hautawapa loss? Tunachotaka no win win trade deals na sio nonsense. Wao wametumia corona kujustify, sisi tumeenda direct
Route zipo nyingi tu sio lazima JKIA, ndio maana nikasema trade ni dynamic sio static mzee.
 

Complex

JF-Expert Member
Mar 20, 2013
4,067
2,000
Yes it makes losses but revenue have been growing or you do not know the difference between revenues and profit?
Wewe ndo useme, ulipoongea route ya pesa mingi ulimaanisha nini wakati kila siku KQ wanatangaza losses.? Yes mapato yameongezeka, lakini matumizi pia yameongezeka sijui kama umeliona hilo.?
 

Mbolabilika

JF-Expert Member
Jul 30, 2019
1,533
2,000
Mkuu hivi ndege gani ya Tanzania ambayo imekuwa ikitua viwanja vya Kenya hapo kabla hadi tuone leo tumedhulumika kiuchumi
Kwani tukisema ndege za TANZANIA unajua Atcl tu ? C kuna precision air .kudhurumika kupo kama unafatilia mambo ya kiuchumi utaona athari zake .athari zake wakenya watakuja Tz lakini wa Tz hawatoenda kwahiyo hata kama kulikuwa na waTZ wameajiliwa Kenya hawatoenda ila wakenya watafanya kazi bongo nyengine watalii wataweza kwenda Kenya kisha kuja TANZANIA ila waliokua Tz hawatoweza kwenda Kenya kwahiyo itapelekea watalii wengi wakitaka kuja TANZANIA kisha wamalizie Kenya wataghairi zipo nyingi kwenye hiyo hila
 

Sijijui

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
6,741
2,000
Kwani tukisema ndege za TANZANIA unajua Atcl tu ? C kuna precision air .kudhurumika kupo kama unafatilia mambo ya kiuchumi utaona athari zake .athari zake wakenya watakuja Tz lakini wa Tz hawatoenda kwahiyo hata kama kulikuwa na waTZ wameajiliwa Kenya hawatoenda ila wakenya watafanya kazi bongo nyengine watalii wataweza kwenda Kenya kisha kuja TANZANIA ila waliokua Tz hawatoweza kwenda Kenya kwahiyo itapelekea watalii wengi wakitaka kuja TANZANIA kisha wamalizie Kenya wataghairi zipo nyingi kwenye hiyo hila
Kwa hiyo wamezuia precision na si watanzania siyo? Huo Mambo ya uchumi yanahusu nauli anazokusanya precision au interaction ya watu wa nchi hizo mbili? Kwamba wakibebwa na KQ iwe uhujumu uchumi
 

Sijijui

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
6,741
2,000
Kwani tukisema ndege za TANZANIA unajua Atcl tu ? C kuna precision air .kudhurumika kupo kama unafatilia mambo ya kiuchumi utaona athari zake .athari zake wakenya watakuja Tz lakini wa Tz hawatoenda kwahiyo hata kama kulikuwa na waTZ wameajiliwa Kenya hawatoenda ila wakenya watafanya kazi bongo nyengine watalii wataweza kwenda Kenya kisha kuja TANZANIA ila waliokua Tz hawatoweza kwenda Kenya kwahiyo itapelekea watalii wengi wakitaka kuja TANZANIA kisha wamalizie Kenya wataghairi zipo nyingi kwenye hiyo hila
Kwamba watanzania hawaruhusiwi kupanda KQ au sijakuelewa?
 

Vyamavingi

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,034
2,000
HAHAHAHA, Kelele za chura hiyo. Uganda ama Rwanda zikifunga Kenya inaweza kuumia lakini si Tanzania. KQ na mtoto wake Jambo Jet zinaenda Entebbe na Kigali kushinda Dar na hizo vitu zingine umetaja
Unajifariji na ni vizuri kufanya hivyo. Hizo KQ hufanya safari Tz zikileta hata watalii kutoka Ulaya na Marekani. Itabidi watafute mashirika mengine ya kuwaleta Tz, KQ wataendelea kupata hasara.

Vv
 

Mbolabilika

JF-Expert Member
Jul 30, 2019
1,533
2,000
Kwa hiyo wamezuia precision na si watanzania siyo? Huo Mambo ya uchumi yanahusu nauli anazokusanya precision au interaction ya watu wa nchi hizo mbili? Kwamba wakibebwa na KQ iwe uhujumu uchumi
Uwelewe mahusiano Kati ya nchi na nchi lazima kuwe na usawa hata kama hupati faida hiyo ndio kanuni duniani kote .mfano Kenya ina balozi TANZANIA na TANZANIA ina balozi Kenya endapo TANZANIA itafunga ubalozi wa Kenya na Kenya itafunga tu hata kama itakua wakenya wanafaidika Watanzania kwenda kwao bado wataufunga tu lazima kuwe na usawa unaposema Uganda inaruhusiwa halafu Tanzania hairuhusiwi wakati hizo nchi zina share mipaka ,Ziwa victory huoni tatizo hilo mkuu? du!!
 

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
12,265
2,000
Pagumu sana hapa! MKAPA ndio alikuwa anaweza kumshauri Magufuli sasa hayupo Yaani diplomasia ya Kenya na Tz ipo pabaya sana.

Ego itaua uhusiano wa hizi nchi mbilii japo wanajidai marafiki kinafiki lakini tushafikaa mbalii aiseee sasa hivi raia wa Tanzania wataanza kutimuliwa Kenya

MKAPA majirani wote hawajaja kumzika.
Mkuu rikiboy jitahidi uondokane na mawazo ya uoga. Nchi ni lazima ilinde heshima yake.
 

Sijijui

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
6,741
2,000
Uwelewe mahusiano Kati ya nchi na nchi lazima kuwe na usawa hata kama hupati faida hiyo ndio kanuni duniani kote .mfano Kenya ina balozi TANZANIA na TANZANIA ina balozi Kenya endapo TANZANIA itafunga ubalozi wa Kenya na Kenya itafunga tu hata kama itakua wakenya wanafaidika Watanzania kwenda kwao bado wataufunga tu lazima kuwe na usawa unaposema Uganda inaruhusiwa halafu Tanzania hairuhusiwi wakati hizo nchi zina share mipaka ,Ziwa victory huoni tatizo hilo mkuu? du!!
Mkuu huo usawa unaousema hapa ni upi? Ndege zetu kwenda Kenya au watanzania kuwa na Uhuru wa kwenda Kenya na wakenya kuwa na Uhuru wa kuja bongo? Kama ni ndege zetu kwenda je hapo kabla ndege gani za Tanzania zilikuwa zinaenda Kenya na zilikuwa na flight ngapi ukilinganisha na KQ? Ninaposisitiza tuache mihemuko najua ninachoongea
 

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
12,265
2,000
Mzee,you dont have to like anybody !

We have to love the money,by any means neccesary!

We have to be subjected to money only and nothing else!

Emotions na blah blah zingine peleka Chato huko na ma-emotions yenu ya kike!

JKIA ni hub yetu ya hela,by any means neccesary we have to protect our interests!

We are still sleeping,we will never learn!

Ruka ruka ,piga garagaza,rusha tako hapa na kule,bado jawabu la Korona Tanzania hatuna!

Dunia inatuuliza na evidence hatuna,kaanza Kenya ku-ban,watafata wengine wote....ndio utaelewa dunia haiendeshwi kwa akili mufilisi za Chattle!
Mkuu naona unaendeleza akili zile zile za kuiombea matatizo nchi yako mwenyewe.

Lazima heshima ya nchi ilindwe, huu sio muda wa kupigia magoti binadamu dhaifu kama wewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom